Mua bán dâm ??????????????????????

tự nhiên lôi nhau xxx thì không ai bắt đâu.Con đó từng bị bắt về tội bán dâm kia.Công an nó theo bắt nó mà dính cả mình thì mình mới bị.Miễn nó đủ tuổi
Mà tốt nhất.An toàn nhất.Là lôi vô nhà nghỉ nằm nhìn chứ đừng xxx thì không bao giờ công an bắt ;).Lúc đó bảo chọn đi.XXX hay vô tù.Có nhiều người sẵn sàng vô tù lắm chứ dek ai chịu nằm nhìn.Ngu gớm

nếu nhớ ko lầm thì hình như phải có bằng chứng về việc giao dịch thì mới dc quy là mua bán dâm. VD như bằng chứng về trả tiền hay ghi âm ... chứ ko tự nhiên mà quy dc đâu ^^

nếu có bán kiểu ấy được thì mấy con gà nó làm rồi. CA bắt và điều tra ghê lắm không tránh được bẫy của CA đâu, nhì gà là biết ngay à, mấy chú còn non kinh nghiệm lắm. hahahaa........:binhsua09:

AI là công an hay học luật chỉ tớ cái. tớ vào gg tìm mãi ko có. Luật mua bán dâm như thế nào .? chứng minh phạm vào luật này như thế nào/?
Ví dụ như có 1 nam 1 nữ họ quen nhau mới 1 tiếng nhưng cả 2 đều có ấn tượng và cảm tình với nhau. chưa biết gì về nhau. lôi nhau vào khác sạn đang xxx . chẳng lẽ cũng bị ép vào tội mua bán dâm. vậy vô lý quá .
mấy bạn nói là khai tự nguyện hay là nói là người yêu thì thông cảm nhé: sao bọn gái làm hàng nó ko nói để đỡ bị phạt
còn ai nói có tiền thì là mua bán phải k: ai trong người chẳng mang tiền.

Lội cả topic vẫn chưa hiểu bác này muốn gì, tức là bác nói rằng có 2 người đang xxx với nhau, nội dung đã trình bày như trên có phạm luật mua bán dâm không chứ gì ? Luật thì em chưa giở ra, nhưng mà ở đây nội dung rõ ràng, 2 người mới quen, không có sự trao đổi mua bán ở đây thì tức là không phạm luật nào cả. Trong trường hợp bị công an bắt, khép vào tội mại dâm, 2 chủ thể phải khẳng định lập trường, nếu không từ vô tội sẽ trở thành có tội, vậy thôi. Không nhì nhẳng. :binhsua02:

"Chúng tôi không mua bán gì, các anh 1 mực khẳng địnhh chúngg tôi mua bán dâm, nếu không đủ bằng chứng, tôi sẽ kiện công an các anh tội xúc phạm công dân" :binhsua10: - exp từ anh mình đi xyz với gái ở Phố Vọng bị bắt vẫn không sao=))

Nếu cô gái đã đến tuổi vị thành niên, co gái chưa có tiền án về bán dâm, cô gái có giấy tờ hẳn hoi, cô gái khai là người yêu thì sẽ 0 sao cả!

Chuẩn quá em cũng không hiểu sao lại có luật mua bán dâm. biết nó mua bán thế nào. vào khách sạn có phải phạm tội đâu

Thớt chuẩn quá :)) , nhiều cái hay ho phết.. CA làm quen cái này rồi.. họ có knghiem chứ chẳng phải làm qua loa đâu :))

tổng kết lại nếu đang mua bán gì, khi công an ập vào, tuyệt đối ko hoảng loạn, cứ tỉnh bơ, làm ra vẻ đang bị xúc phạm, đòi kiện công an (exp của PL-Alligator)

thế là xong, khỏi vô trại

bro juiwiunor yên tâm giao dịch rồi nhé =)) =)) =))

tổng kết lại nếu đang mua bán gì, khi công an ập vào, tuyệt đối ko hoảng loạn, cứ tỉnh bơ, làm ra vẻ đang bị xúc phạm, đòi kiện công an (exp của PL-Alligator)

thế là xong, khỏi vô trại

bro juiwiunor yên tâm giao dịch rồi nhé =)) =)) =))

Không hẳn thế đâu thím, nhiều trường hợp mình nhún nhường người ta lại làm càn, nhiều người không có tội nhưng vẫn phải chịu tội đó.
Mình là 1 công dân, nếu mình đúng, chẳng bao giờ sợ vì mình có quyền mà :D

AI là công an hay học luật chỉ tớ cái. tớ vào gg tìm mãi ko có. Luật mua bán dâm như thế nào .? chứng minh phạm vào luật này như thế nào/?
Ví dụ như có 1 nam 1 nữ họ quen nhau mới 1 tiếng nhưng cả 2 đều có ấn tượng và cảm tình với nhau. chưa biết gì về nhau. lôi nhau vào khác sạn đang xxx . chẳng lẽ cũng bị ép vào tội mua bán dâm. vậy vô lý quá .
mấy bạn nói là khai tự nguyện hay là nói là người yêu thì thông cảm nhé: sao bọn gái làm hàng nó ko nói để đỡ bị phạt
làm sao mấy đúa đó dám nói là bạn gái của những người mua dâm với nó? bạn nghĩ nói là công an tin sao? nó còn cần bằng chứng là 2 người là người iu của nhau và bạn lấy đâu ra bằng chứng? khai tầm bậy tội đó còn được cộng thêm 2 năm phục hồi nhân phẩm ! ban nghĩ đơn gian quá nói dối và khia dối với công an là xong ha?

Vừa có topic nói về thuốc chữa HIV đã có người hỏi về luật mua bán dâm :)) . Trùng hợp một cách ngẫu nhiên vậy :))
Cái này bác có thể lên mấy site luật hỏi , đưa về nhà cho lành , hoặc trước khi tính chuyện đưa ai vào ks thì tìm đứa bạn có việc làm ổn định nó chuẩn bị tinh thần bảo lãnh :))

toàn mấy bố ga` ... chắc chưa đi đá fo` lần nào hả :binhsua16:
1: gái nhà lành an nói khác với mấy con fo ... CA nó hỏi vài câu là biết liền.
2: kể cả con fo` có CMND khi CA nó hỏi bạn tên con fo` là gì bạn có biết ko (có đứa nào trước khi đá fo` hỏi : em tên gì nhỉ... nhìn xinh thế...nhà ở đâu ko? ).
3: thường thì đi đá phò bị bắt đa phần là mấy bác có tuổi là chính (1 thằng già + 1 con trẻ xxx mà bảo là mới quen 1h fang nhau luôn CA nó còn cho thêm cái tội chống ng thi hành công vụ... :binhsua08:) ... mấy thằng thanh niên ít bị bắt hơn vì bọn nó có kinh nghiệm đá fo` chứ ko như mấy ông bác cứ nhậu phê phê rồi mới thích làm tí thịt ng tươi =)) =)) =))...

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

ko bác nào vào chém nữa ah =)) =)) =))

tổng kết lần 2:
2 pro tapchemgio và PL-Alligator có exp về vấn đề này nhất forum ( ai pro hơn vô báo 1 tiếng nhé)

juiwiunor muốn giao dịch thì nhờ 2 pro đó là trung gian nhá :)) :)) :))

OK ?

Tùy vào lời khai của cô kia nữa, nếu khai là em bánnnnn án án án....thì bác chuẩn bị lịch đi là vừa =)). Nhưng nếu chứng minh được là tự nguyện thì........ko rõ.

tổng kết lần 2:
2 pro tapchemgio và PL-Alligator có exp về vấn đề này nhất forum ( ai pro hơn vô báo 1 tiếng nhé)

juiwiunor muốn giao dịch thì nhờ 2 pro đó là trung gian nhá :)) :)) :))

OK ?

Thím thích xoáy em thể nhở, em có bít gì đâu, râu còn chưa mọc :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week