Mua Like Cho Comment Trên Youtube [Mod move hộ mình qua box Job Market nhé]

hieu230592

Hero
Reactions
426
MR
0.564
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Rate $0.6/100 like bạn nào làm pm nhé, trả qua VCB (có thể fixx)
Mua thường xuyên thanh toán mỗi 1000 like (thích nhỏ hơn cũng được nhưng nếu nhỏ hơn phí bank bạn chịu)
YH generous.ranger

1. Mình không chơi Youtube theo kiểu ăn quảng cáo, đừng nghĩ làm Youtube là chỉ có ăn tiền quảng cáo ok?
2. Video không phải là của mình, comment trên video khác để kéo traffic về video mình ok?
3. Bạn nào đã từng làm thuê like comment rồi thì hẵng comment để tránh mất thời gian của nhau. Các bạn rảnh rỗi vào comment trong topic tuyển người của mình theo kiểu negative, mình không có thời gian đi giải thích.
4. Nếu giá chưa hợp lý thì có thể báo giá, mình thấy hợp lý mình sẽ fix.
5. Năm nay mình 23 tuổi và cũng chưa có nói đụng chạm coi thường ai. Nếu bạn không tôn trọng mình mình cũng sẽ không tôn trọng bạn.
6. Viết tut cho newbie đọc, bạn đã biết vui lòng đừng chọc ngoáy.
Cảm ơn.
Thôi viết luôn cái tut ra đây kẻo nhiều bạn lại vào châm chọc. Mua 10 accounts hoặc là tự tạo 10 accounts good. Tạo 10 kênh hoặc bao nhiêu thì tuỳ.
Tạo 5 profiles Chrome.
Mở 5 profiles Chrome, sau đó mở chế độ icognito (ẩn danh) cho cả 5 profiles như vậy bạn đang có 10 Chrome windows.
Dùng 10 accounts đăng nhập vào 10 windows này. Copy link comment cần like vào cả 10 windows sau đó like, like xong chuyển kênh khác like tiếp.
Nói thực lần đầu tiên làm mình mất 15p bạn nào biết viết bot chắc chưa đến 5p là xong.
Cho nên các thánh thích chém gió vui lòng đừng vào topic của mình đá bát cơm. Xin cảm ơn.
Còn riêng thánh $30/100 like đưa nguồn đây có thì tôi xin nhận làm luôn.

Last edited:
vãi thánh.like comments có 30$/100 like cũng k ai làm nữa là 0,3$
ủa vậy hả, thấy cũng không khó khăn gì. Cái giá $30/100 like của bạn cho mình xin cái nguồn được không? Nếu không viết được nguồn ra đây thì đừng chém gió nữa nhé bạn vào topic của mình viết như vậy người khác lại tưởng việc khó khăn lắm.

0.3$/100 like @@ VKL
Thôi viết luôn cái tut ra đây kẻo nhiều bạn lại vào châm chọc. Mua 10 accounts hoặc là tự tạo 10 accounts good. Tạo 10 kênh hoặc bao nhiêu thì tuỳ.
Tạo 5 profiles Chrome.
Mở 5 profiles Chrome, sau đó mở chế độ icognito cho cả 5 profiles như vậy bạn đang có 10 Chrome windows.
Dùng 10 accounts đăng nhập vào 10 windows này. Copy link comment cần like vào cả 10 windows sau đó like, like xong chuyển kênh khác like tiếp.
Nói thực lần đầu tiên làm mình mất 15p bạn nào biết viết bot chắc chưa đến 5p là xong.
Cho nên các thánh thích chém gió vui lòng đừng vào topic của mình đá bát cơm. Xin cảm ơn.

Dùng bot thì ok thôi n bạn nghỉ like dc mấy phát video đó die. Nói phải suy nghỉ làm mà để nó block thì làm để làm gì. minh ngày tr chuyên làm kiểu spam youtube comments, like view kiếm tiền n mấy video đa phần block hết. Chưa tính vài 3 ngày yt nó update 1 lần thì ở dó mà bot.cái rẻ nhấtphá giá nhất là 50k.vn. cậu lên đó rao thử có ai làm k :)chuc may mắn nhé

Dùng bot thì ok thôi n bạn nghỉ like dc mấy phát video đó die. Nói phải suy nghỉ làm mà để nó block thì làm để làm gì. minh ngày tr chuyên làm kiểu spam youtube comments, like view kiếm tiền n mấy video đa phần block hết. Chưa tính vài 3 ngày yt nó update 1 lần thì ở dó mà bot.cái rẻ nhấtphá giá nhất là 50k.vn. cậu lên đó rao thử có ai làm k :)chuc may mắn nhé
video die thì liên quan gì? Mình có việc dùng đến mình tuyển người trả tiền đàng hoàng, nếu có bị block thì mình thiệt chứ người like thuê có thiệt thòi gì đâu?
Dù sao cũng cảm ơn đã up bài hộ. Để thử 50k.vn xem.

vuongha1155

Banned
Verified
Reactions
577
MR
1.864
$100.00
ủa vậy hả, thấy cũng không khó khăn gì. Cái giá $30/100 like của bạn cho mình xin cái nguồn được không? Nếu không viết được nguồn ra đây thì đừng chém gió nữa nhé bạn vào topic của mình viết như vậy người khác lại tưởng việc khó khăn lắm.

0.3$/100 like thì về nói dòng họ cậu làm đi rồi biết, bảo đảm làm xong mua hòm chôn luôn vì mệt mà chết chứ vì gì

Tạo 5 profiles Chrome.
Mở 5 profiles Chrome, sau đó mở chế độ icognito cho cả 5 profiles như vậy bạn đang có 10 Chrome windows.
Vãi cả tut trong khi ai cũng bít :oops: Bác bít r thì làm luôn cho nóng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week