• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua máy tính để bàn

Status
Not open for further replies.

cheaterbux

Banned
Reactions
28
MR
0.000
mình đang cần mua một máy tính để bàn tầm 6tr đổ lại :( ..... để chạy nhiều ứng dụng :) .. các bạn tư vấn giúp mình với

ăn nói hoang đường chỉ những người k biết về máy tính mới nói câu này :rolleyes:

đó là xu thế đó bạn?thế bạn biết gì về máy tính nói mình nghe xem??Nếu bạn có yêu cầu cao về đồ họa và các chức năng xử lý cao khác thì nên đầu tư con máy bàn,còn chỉ có nhu cầu về offer thì mua con lap i5 đời đầu ram 4gb xài quá good rồi.

chắc là bạn đang xài máy bàn à??mình thì chỉ có kinh nghiệm 3 năm về phần cứng máy tính,có bạn chỉ giáo thêm.

ăn nói hoang đường chỉ những người k biết về máy tính mới nói câu này :rolleyes:
Chuẩn này k biết gì về máy tính mới bảo lap hơn desk.mình cũng đang cần bán 1 con máy cả màn hình 18.5 wide cũng tầm 6 củ cơ mà ở bắc giang

đó là xu thế đó bạn?thế bạn biết gì về máy tính nói mình nghe xem??Nếu bạn có yêu cầu cao về đồ họa và các chức năng xử lý cao khác thì nên đầu tư con máy bàn,còn chỉ có nhu cầu về offer thì mua con lap i5 đời đầu ram 4gb xài quá good rồi.

chắc là bạn đang xài máy bàn à??mình thì chỉ có kinh nghiệm 3 năm về phần cứng máy tính,có bạn chỉ giáo thêm.
vâng bạn có 3 năm kinh nghiệm. Nhưng người cầy mmo đều chủ yếu là sài máy tính ngày không dưới 8 tiếng. với bạn con máy 6tr LAP TOP có đủ sức trâu bò để chạy nhiều ứng dụng. mà chưa kể đến 6tr thì bạn mua ở đâu đc con Lap core i5 vs ram 4gb đừng nói với tớ là hàng cũ nhé :rolleyes:

bạn này nói đúng rồi chứ j nữa. xu thế ngta mua lap thôi vừa nhẹ nhàng tiện lợi mà.. tôi mua con láp có 7tr dùng mấy năm rồi có sao đâu. core i3 là xài dc rồi j nữa..

bạn này nói đúng rồi chứ j nữa. xu thế ngta mua lap thôi vừa nhẹ nhàng tiện lợi mà.. tôi mua con láp có 7tr dùng mấy năm rồi có sao đâu. core i3 là xài dc rồi j nữa..
Cùng 1 giá thì cái desk luôn luôn hơn cái lap
mà làm việc nhiều hàng ngày lap với desk cái nào trâu bò hơn, chấp lap mở 1 cái quạt máy quạt vào phần cứng :>

máy bàn mua main giga g41, chipset intel g2030, ram 2gb chủ yếu 2 cái đó đời mới nhất là ngon. cả màn hình vào 7tr thì phải. m mới lắp 1 cái. chơi game tạm tạm. vì con con này đồ họa tích hợp cao cấp hơn mấy đời trước :D mình thấy mua máy bàn tốt hơn. máy mình đang dùng cũng đc 7 năm rồi. dòng E2180. vẫn chưa hỏng cái j cả. nếu là laptop mình nghĩ không đc như vậy đâu. con laptop i5 mới 25 triệu thì tiền đó 1 con máy bàn đủ mua card rời đến 4tr. quá khỏe rồi :D

nhẹ nhàng với những người lướt web đọc báo cậu ạ. chứ làm việc thì 6tr có đủ không?:confused:

Laptop không thể so sánh với PC được ^^!.
Nên ráp máy PC đi bạn.

vâng bạn có 3 năm kinh nghiệm. Nhưng người cầy mmo đều chủ yếu là sài máy tính ngày không dưới 8 tiếng. với bạn con máy 6tr LAP TOP có đủ sức trâu bò để chạy nhiều ứng dụng. mà chưa kể đến 6tr thì bạn mua ở đâu đc con Lap core i5 vs ram 4gb đừng nói với tớ là hàng cũ nhé :rolleyes:
mình đang cày con lap i3 thui nhé,ngày 10 tiếng thì có gọi là ít ko??có khi ngủ quên để qua đêm bình thường,bác xài rồi thì hãy phán ,chưa xài thì ngồi dựa cột mà nghe nhé.

i5 máy cũ đời đầu ram 4gb trên dưới 6tr thôi,máy ngon,zin chứ ko phải hàng tào lao ko nói nha,mà thôi,mua hay ko là quyền lựa chọn của thớt,vậy nhé

Laptop không thể so sánh với PC được ^^!.
Nên ráp máy PC đi bạn.
bạn này có lẽ chưa xài lap nhỉ. hoặc dùng phải lap tàu :))

mình đang cày con lap i3 thui nhé,ngày 10 tiếng thì có gọi là ít ko??có khi ngủ quên để qua đêm bình thường,bác xài rồi thì hãy phán ,chưa xài thì ngồi dựa cột mà nghe nhé.

i5 máy cũ đời đầu ram 4gb trên dưới 6tr thôi,máy ngon,zin chứ ko phải hàng tào lao ko nói nha,mà thôi,mua hay ko là quyền lựa chọn của thớt,vậy nhé
gì mà cậu nóng thế đang góp ý cho thớt thôi mà :rolleyes:. Còn mình thì từ MÁY CŨ nghe đã thấy không có ham rồi :eek:

Riêng lap cùng tiền kể cả giá cũ cái cấu hình nhìn thì đẹp nhưng với con PC cấu hình có k đẹp bằng cũng đã chấp về hiệu suất chưa kể các thiết bị ngoại vi phù hợp với công việc.nếu k cần di chuyển nhiều thì lựa chọn tối ưu nhất vẫn là PC

bạn cho xin vài link vời nơi bán máy code 5 mà 6-8tr đi ? xin hỏi máy mới 100% hay 99% hay máy cũ ? chả thấy bạn nói rõ j cả ? chung chung thế kia !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week