• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua một acc str có invite giá 6pm gd trung gian, full mail

Status
Not open for further replies.
đang có 1 acc có invite (1) đầy đủ gmail ai cần pm yahoo : naruto9516

Đừng ai bán acc STR có invite nhé, vừa vào 4rum STR đọc cái thông báo thì nó bảo là nick nào có invite thì sẽ giúp các nick lúc đầu nhận 125 nhận đc thêm STR. Nhưng chưa biết giúp kiểu gì vì tiếng anh mình ko tốt lắm chưa hiểu hết.

Đừng ai bán acc STR có invite nhé, vừa vào 4rum STR đọc cái thông báo thì nó bảo là nick nào có invite thì sẽ giúp các nick lúc đầu nhận 125 nhận đc thêm STR. Nhưng chưa biết giúp kiểu gì vì tiếng anh mình ko tốt lắm chưa hiểu hết.
ib cho mình link
uppppppppp cho thớt :D

Cũng có một acc nhưng ko biết check có invite hay ko?. bác thớt cho em hỏi check ở đâu :D
em có cả đồng nick str , làm sao để biết nick có invite vậy, có em bán cho:D
invi nó hiện ở góc phải lúc đăng nhập vào ý ko thấy có ngĩa là ko có

cho cái link xem với bạn

toan cac the loai chem gio :)). chi co mot thong tin chac chan la gia str se len, nhung cai invite chi dung 1 lan thoi, cac bo cha hieu cai me gi ca =))

toan cac the loai chem gio :)). chi co mot thong tin chac chan la gia str se len, nhung cai invite chi dung 1 lan thoi, cac bo cha hieu cai me gi ca =))
:eek:dùng 1 lần mà mấy acc 0inv bác cũng mua là thế éo nào ? bác cũng ít có chém khỏe ấy nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week