Event Mua Tool Tinsoft giá rẻ - Nhân dịp mình làm đại lý cấp 1 cho tinsoft

Status
Not open for further replies.
@offervn2013
Đã 3 ngày kể tử ngày mình yêu cầu bạn up video nhưng tới nay vẫn chưa thấy, bạn cho mình bít lý do?
Sr bạn..vợ mình mới sinh đang ở quê.. Toàn dùng 3G up sao nổi..bác thông cảm dùm em nhé..có dịp về tp mình up

Sr bạn..vợ mình mới sinh đang ở quê.. Toàn dùng 3G up sao nổi..bác thông cảm dùm em nhé..có dịp về tp mình up

Bạn cho mình 1 thời hạn đi, bao lâu nữa bạn sẽ up, nhưng vì trước đây là đứt cáp bạn có thể nhờ 1 Mod nào đó team viewer video random của bạn đã quay cũng dc.
Nhưng mình nhắc bạn là theo rule với 5 video random bạn có khả năng sẽ bị ban forever nha bạn.

Bạn cho mình 1 thời hạn đi, bao lâu nữa bạn sẽ up, nhưng vì trước đây là đứt cáp bạn có thể nhờ 1 Mod nào đó team viewer video random của bạn đã quay cũng dc.
Nhưng mình nhắc bạn là theo rule với 5 video random bạn có khả năng sẽ bị ban forever nha bạn.
Mình quay bằng iphone thui..Hẹn thứ 3 mình sẽ đăng. Cảm ơn bạn

Em up video rồi bác nhé..Video quay bằng đt lên chất lượng kém..Với cả ko hiểu sao bi mất mất 1 video..bác thông cảm dùm Close topic dùm em nhé. Cảm ơn bác nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,183
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week