• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua tut auto có thể chạy trên vps !

Status
Not open for further replies.
threat mua tut là tự đâm đầu vào tường
bác đừng nói thế :) cực chẳng đã mình mới đi mua tut ..đang ở ko ..ko có tiền vào mà tiền cứ ra quài chán quá nên mới phải dùng hạ sách này ..vs lại mọi giao dịch của tớ đều qua trung gian hold lại nên ko thể nói là đâm đầu vào tường đc ..biết đâu khi mua tut rồi mình ăn nên làm ra.:D

vps sông khoảng dc nhiêu ngày cậu
vps minh dung cho offer la chinh'...:) live tam 4-24h reg khac ip thi live lau hon..cung ip thi live it lai (neu tao soft auto reg dc thi 1 tieng' reg dc tam` 500 con vps :D ) bac' tunvit co soft do' day'..:)))) .thich hop cho lam offer..treo auto nhiu vps..:D

vps minh dung cho offer la chinh'...:) live tam 4-24h reg khac ip thi live lau hon..cung ip thi live it lai (neu tao soft auto reg dc thi 1 tieng' reg dc tam` 500 con vps :D ) bac' tunvit co soft do' day'..:)))) .thich hop cho lam offer..treo auto nhiu vps..:D
Có bán tut làm offer luôn ko nhỉ :D

Có bán tut làm offer luôn ko nhỉ :D
bác mún làm offer thì mình dạy và làm cho mình thôi..:) offer giờ mấy ai nhận newbie..:D hiếm lắm..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week