• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua vài acc pp unver ít giao dịch

Status
Not open for further replies.

forexshare

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mua thêm vài acc, topic cũ đây http://mmo4me.com/threads/mua-vai-acc-pp-unver-it-giao-dich.128053/

Như tit acc reg trên 3 tháng,tối thiểu 2 giao dịch ,mail gốc ( có thư pp gửi về lúc reg acc ), 1 giao dịch cũng được nhưng giao dịch phải gần với ngày reg acc ,ai bán pm chữ ký được thì mình hốt

Last edited:
tiếp tục mua vài acc

có acc gần 6 tháng, unver, có 3-4gd gì đó, còn 2.18$ trong tài khoản, bác mua đưuọc bao nhiu zậy, được thì e đẩy lun :D

acc đăng kí được 40 ngày có 10 giao dịch thớt có mua thì pm yahoo: thaitunganha

có acc gần 6 tháng, unver, có 3-4gd gì đó, còn 2.18$ trong tài khoản, bác mua đưuọc bao nhiu zậy, được thì e đẩy lun :D
đang pm bạn

mua thêm vài acc đạt yêu cầu

tiếp tục mua acc unver ít giao dịch, giá mềm một tí

chưa đủ 3 tháng nhưng có hơn 20gd mua bn

up cho ngaỳ mới

acc gan 2 tháng, 1 gd nè :)

tiếp tục mua

có mấy acc nhưng mà chưa có giao dịch,có gmail reg về chắc được mấy tháng rồi.bạn còn mua không nhỉ

chưa gd mình ko thu dc

Có mấy acc unver, có vài giao dịch, có acc gần 1 năm rồi, còn vài $ lẻ trong đó, thớt có thu luôn ko?

đang pm yahoo

Còn vài acc như thế, và khoảng chục acc chưa giao dịch, thời gian reg ít nhất 8 tháng, ae nào coi được thì xúc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week