Mua video của người khác để kiếm tiền

SonDoan

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Dạo này có mấy bác hay đi hỏi mua video bị tắt kiếm tiền để cho vào net. Có bác nào hiểu cơ chế của vụ này k thông não e vs ạ.
cảm ơn các bác đã đọc

Dạo này có mấy bác hay đi hỏi mua video bị tắt kiếm tiền để cho vào net. Có bác nào hiểu cơ chế của vụ này k thông não e vs ạ.
cảm ơn các bác đã đọc
có 2 hướng:
1=> làm sub net cho net khác
2=>chỉ để kéo view thoy
(nghe đồn là thế, e đã bán đc 1 channel bị tắt kiếm tiền đc 50$ cho vụ này)
==>>. xin hết!:p:D:D

có 2 hướng:
1=> làm sub net cho net khác
2=>chỉ để kéo view thoy
(nghe đồn là thế, e đã bán đc 1 channel bị tắt kiếm tiền đc 50$ cho vụ này)
==>>. xin hết!:p:D:D
Em lân la hỏi thì đc biết là để cho vào net rồi kiếm tiền bình thường. Nhưng tại sao chỉ cho 1 video trong kênh của mình vào net đc mới tài

Em lân la hỏi thì đc biết là để cho vào net rồi kiếm tiền bình thường. Nhưng tại sao chỉ cho 1 video trong kênh của mình vào net đc mới tài
bác còn phải lân la hỏi thêm các kiểu nữa. khi bác phát hiện thì bác sẽ nguyền rủa bản thân nếu bác đã bán channel

bác còn phải lân la hỏi thêm các kiểu nữa. khi bác phát hiện thì bác sẽ nguyền rủa bản thân nếu bác đã bán channel
bác biết ko :V

Kênh tắt kt thì làm dc gì. Coi chừng bị tụi nó Scam. Nếu kênh mạnh bị tắt kt thì để kéo view các kênh khác thôi. Rãnh quá. Net bữa ni reup nó còn k cho vào lại cho mấy thèn tắt kt vào.

kênh video bị tắt kiếm tiền sau 3 tháng là hồi phục rồi, nếu kênh ngon thì bỏ vài chục $ chờ 3 tháng còn hơn phải xây lại từ đầu, quá ngon :D

bác nào có kênh tắt kiếm tiền pm e giá cao cho các bác. e chỉ mua video thôi không mua cả kênh

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back