Ask Mua view youtube

ai bảo không nên mua view, kênh tạo ổn định rồi nên mua một ít view vì khi người nào đó view video của mình thì lúc vào trang chủ youtube nó sẽ hiển thị video của mình trong mục những video vừa xem, điều này rất tốt mà!

ai bảo không nên mua view, kênh tạo ổn định rồi nên mua một ít view vì khi người nào đó view video của mình thì lúc vào trang chủ youtube nó sẽ hiển thị video của mình trong mục những video vừa xem, điều này rất tốt mà!
bác chi cho em voi, ngay truoc em lam ko mua view bao gio, bac chia se chut kinh Nghiem di, thank bac

các bác cho e hỏi. Giờ mua view trang nào là ngon ạ. E thanh toán bằng ipay viettinbank
Mua views cũng tốt. Chỉ sợ bạn không dám đầu tư mua nhiều thôi.

Mua views cũng tốt. Chỉ sợ bạn không dám đầu tư mua nhiều thôi.
Ừ-tốt cho đội mai táng kênh youtube.Nó hiện video vừa xem với máy và tài khoản mình mua view,mà ở đây là toàn dân trao đổi view với nhau,còn những người khác ko liên quan thì nó hiện cái dùi cui àMua view xong tới thời điểm tổng kết hàng ngày nó trừ sạch,xong vài lần vậy thử kênh bác có vào black list của nó không thì biết ha

Ừ-tốt cho đội mai táng kênh youtube.Nó hiện video vừa xem với máy và tài khoản mình mua view,mà ở đây là toàn dân trao đổi view với nhau,còn những người khác ko liên quan thì nó hiện cái dùi cui àMua view xong tới thời điểm tổng kết hàng ngày nó trừ sạch,xong vài lần vậy thử kênh bác có vào black list của nó không thì biết ha
Đã xác định tăng được views Youtube là phải chuẩn. Chứ mua view mà không chuẩn kênh bay là bình thường.
Còn mua views tùy vào mục tiêu.
Hướng mua views chỉ dành kênh mới.
Vì sao?
Kênh mới chưa có sub, video không được nhiều người biết ở mục đề xuất. Mua view nhằm tăng đề xuất và từ đó người xem thích kênh thì họ sub kênh
Mua views ban đầu chưa vào GA. Chưa bật tiền.
Sau 1-2 tuần kênh có views thật tạm dừng mua views và kiếm tiền bình thường

Mình khuyên kênh cũ thì không nên mua views .!!!!

Đã xác định tăng được views Youtube là phải chuẩn. Chứ mua view mà không chuẩn kênh bay là bình thường.
Còn mua views tùy vào mục tiêu.
Hướng mua views chỉ dành kênh mới.
Vì sao?
Kênh mới chưa có sub, video không được nhiều người biết ở mục đề xuất. Mua view nhằm tăng đề xuất và từ đó người xem thích kênh thì họ sub kênh
Mua views ban đầu chưa vào GA. Chưa bật tiền.
Sau 1-2 tuần kênh có views thật tạm dừng mua views và kiếm tiền bình thường

Mình khuyên kênh cũ thì không nên mua views .!!!!
thank bac, e toan kenh cu thoi

Mua tẹt ga đi bạn ơi :D kênh mới video mới sợ gì mà ko thử, vấn đề là người bán view uy tín chút. Mình biết ít nhất 3 kênh của người VN, view US, có mua view và hiện tại kênh khá khủng. Tặng bạn cái ảnh clip đầu tiên mình mua view, kênh vẫn thọ nhé :D

Attachments

27.1 KB · Views: 128
Mua tẹt ga đi bạn ơi :D kênh mới video mới sợ gì mà ko thử, vấn đề là người bán view uy tín chút. Mình biết ít nhất 3 kênh của người VN, view US, có mua view và hiện tại kênh khá khủng. Tặng bạn cái ảnh clip đầu tiên mình mua view, kênh vẫn thọ nhé :D
Mua view có lên được top ko bạn ơi

ban cho minh xin dia chi mua view nhe

Mua views như một liều thuốc kích thích ban đầu.
Vì thuật toán của Youtube lấy tiêu chí views làm hàng đầu.
Có nhiều view video được rank vị trí cao trên kết quả tìm kiếm
Có nhiều view video được đề xuất nếu có video với tag và tiêu đề tương tự
Có nhiều views thì có nhiều $$$$$$$$$$$$$$$$$

Mua nhằm view đểu thì bì trừ sạch thôi. Youtube hình như mới update thêm phát nữa, views đểu bị trừ sạch.

Theo mình biết chủ đề Kids phải ko thím :)

Mua nhằm view đểu thì bì trừ sạch thôi. Youtube hình như mới update thêm phát nữa, views đểu bị trừ sạch.
Nó đang update nên giờ tăng chậm thôi. Sau cơn bão này thì lại tăng vù vù. Mình đảm bảo chất lượng views

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,049
Latest member
wavea1101

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back