Ask Mua VPS ở site nào?

mmoads

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Tình hình là mình muốn chiến thêm PTU, không thích mua VPS của mấy anh dịch vụ cá nhân
Bạn nào pro cho mình hỏi mua VPS ở site nào rẻ và dùng tốt, cám ơn nhiều

sao lại k thích mua cá nhân, giá site đắt hơn nhìu đó bạn , có gì link chữ kí mình :binhsua15:

Tình hình là mình muốn chiến thêm PTU, không thích mua VPS của mấy anh dịch vụ cá nhân
mua hàng web nó đắt từ tầm vài lần đến vài chục lần. google ra đó thớt . công nhận thớt dày túi quá :))

Chỉ là tham khảo thôi, ai có chỗ nào tốt thì giới thiệu chứ google thì ra cả đống, mà rất ghét thằng nào trả lời câu hỏi mà bảo tìm google, giống như mình *** biết gg là cái ji

Cám ơn bạn góp ý nhưng ngòai PTU ra mình còn dùng vào 1 số mục đích "xấu xa" nữa:binhsua07:nên không thích chơi với cá nhân thôi

mua để chơi ptu thì mua cá nhân trong forum là được rồi. vps làm site thì nên mua chính hãng

Xin chào bạn,

máy chủ Server bên mình đặt tại Datacenter VDC với đường truyền, băng thông cùng hệ thống DATA tốt nhất hiện nay.
bên mình khai thác dịch vụ trực tiếp trên DATA VDC đáp ứng nhu cầu của khách hàng và mang đến khách hàng chất lượng dịch vụ tốt nhất và chi phí hợp lý nhất.
Với dịch vụ máy chủ VPS chỉ với 270k/ tháng

Rất vui được trao đổi cùng các bạn và support dịch vụ tốt nhất đến với các bạn.
Y: ngocnv_vdc
M: 0977 901 656/ 09345 86 229

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week