Event Mừng Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20-11 Với Ban Quản Trị

Status
Not open for further replies.
@newTstart : bạn thật may mắn vì bên bạn là những người phụ nữ tuyệt vời , mẹ - chị - và cô giáo của bạn . Nếu ko có họ có lẽ bây h bạn đã ko đủ điều kiện để học đại học . Bạn viết bài chân thực đến cảm động , rất cảm xúc !
hì, cảm ơn bạn. Mình cũng luôn tâm niệm những điều đó trong đầu để luôn cố gắng. Mình muốn sau này kiếm được việc để nuôi mẹ vì các anh chị thì cũng có gia đình hết rồi, thế mà mẹ và các anh chị mình lại hay bảo: "Mẹ để anh chị lo cho, mày lo cho bản thân mày được rồi". Trong một gia đình khó khăn thì những người anh chị thực sự phải hi sinh rất nhiều và những đứa em như mình thì đúng là quá may mắn.

do trong người không được khỏe cho lắm nên mình chưa chấm giải được, mọi người cho mình thêm 1 ngày nữa nhé ,sorry anh em :D

Mau khỏe lại nhé ông bạn :D !

Chào các bạn,

Đọc xong cái này mình cũng muốn gửi lời cám ơn đến những thấy cô đã dạy mình nhưng do hồi đó quậy quá nên giờ không còn nhớ ai cả. Hì

Do chemgio đang nghỉ ngơi dưỡng sức nên mình sẽ tổng kết Event này nha. Đây là kết quả sau khi tham khảo các bài viết của các bạn:
  1. Giải nhất: newTstart
  2. Giải nhì: LukeLucy
  3. Giải ba: captchater
Các bạn để lại tài khoản PM để mình thanh toán nha.
Thân

cũng lần thứ 4-5 ẵm event của Shin kuto ròi ấy nhỉ :D Tks bạn Shin bạn chemgio đã tổ chức nhiều event cho member có cơ hội giải trí hí hoáy viết tùm lum tà la để rồi đọc lên như văn thơ ( phải ko ? =)) ) sau những giờ MMO mệt nhọc ...

Cuối cùng là PM của mìn :p U2120480

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week