Event Mừng tròn 1 tuổi đời thăng trầm với MMO4vn ( MMO4me).

Status
Not open for further replies.
tròi tham gia thôi e den khủng quá đi

EVEN MẪU CHUYỆN CƯỜI VỀ PTC NÈ

SITE MỚI

NEWBI: SITE MÓI RA HÔM NAY NÈ ANH EM NGON LẮM
MINPAY 1$
GIÁ CLICK 0.05 /ADS KÌA
CHIẾN NHANH THÔI ANH EM
SITE NÈ ORANGEBUX:binhsua79:
CHỦ HỘI: SITE VẬY MÀ NGON GÌ BẠN
CÁI TÊN NÓI LÊN TÍNH CÁCH RỒI:binhsua76:
NEWBI:SAO VẬY EM THẤY CÓ GÌ ĐÂU?:binhsua75:
CHỦ HỘI:THÌ NÈ ORANGEBUX=>CAMBUX=> TỨC SCAM ĐÓ:binhsua72:
NEWBI:OH OH EM HIỂU RỒI :binhsua74:

SITE MỚI

MINPAY 1$
GIÁ CLICK 0.05 /ADS KÌA
CHIẾN NHANH THÔI ANH EM
Thằng làm site này chắc có ý đồ trước nè :binhsua146:

Rule của vinhkhanhpy ra khá ngặt, người giàu càng giàu thêm, người nghèo thì không được đồng nào :|

Thằng làm site này chắc có ý đồ trước nè :binhsua146:
hình như hồi trước cũng có site tên này thì phải:binhsua88:

Pro có khác, làm event khủng thật (nguyên $ event cũng hơn số tiền mình hiện có :binhsua04: )

Rule của vinhkhanhpy ra khá ngặt, người giàu càng giàu thêm, người nghèo thì không được đồng nào :|
Không hẳn vậy đâu ban.Cuộc thi này mang tính chất là kể quá trình tham gia MMO của mình sau 1 năm.Sau 1 năm bạn thăng trầm như nào thì post 1 bài để chia sẻ với toàn thể anh em.Sau 1 năm bạn cũng có nhìu kỉ niệm với MMO chứ.Vậy thì thành công hay thất bại thì bạn nên chia sẻ để anh em cùng được trải nghiệm cùng bạn.Mình thấy cuộc thi này rất hay.Nhưng ngay sau khi xong cuộc thi này mong a e hỗ trợ nhiệt tình cho a e newbie để mong thế giới MMO này ngày càng phát triển hơn.Đó là một vài ý kiến của mình mong các bạn thanks nha.Mình đang có ý tưởng viết 1 bài mà chưa có thời gian vì tuần sau là thi rùi nhưng vẫn dự định trong đầu những thứ mình mún viết tuy hok có proof đẹp nhưng đó chỉ đơn giản là điều tớ muốn tâm sự thôi, tuy là trầm nhiều hơn thăng nhưng nó có ý nghĩa hơn khi chính từ những thất bại đó mình lại càng có quyết tâm hơn để làm bằng được.Mọi người vào tham gia đóng góp 1 bài thật hay nha.Thanks vì đã đọc.

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

nói thật là chẳng háu gì cái này , chưa đến lượt mình ăn đâu , hee nhưng mà đã là dân captra , đặc biệt là pix thì hình này ai cũng sợ , có 2 hình nhưng mà chỉ chụp được 1 hình thui vì hình kia phải chụp lúc oánh . uppp cho anh em captra nghiên cứu góp zui ^^ ... kon like hay không tùy các bạn =)) ưu tiên cái like của dân captra :binhsua72:
3xgEf

Không hẳn vậy đâu ban.Cuộc thi này mang tính chất là kể quá trình tham gia MMO của mình sau 1 năm.Sau 1 năm bạn thăng trầm như nào thì post 1 bài để chia sẻ với toàn thể anh em.Sau 1 năm bạn cũng có nhìu kỉ niệm với MMO chứ.Vậy thì thành công hay thất bại thì bạn nên chia sẻ để anh em cùng được trải nghiệm cùng bạn.Mình thấy cuộc thi này rất hay.Nhưng ngay sau khi xong cuộc thi này mong a e hỗ trợ nhiệt tình cho a e newbie để mong thế giới MMO này ngày càng phát triển hơn.Đó là một vài ý kiến của mình mong các bạn thanks nha.Mình đang có ý tưởng viết 1 bài mà chưa có thời gian vì tuần sau là thi rùi nhưng vẫn dự định trong đầu những thứ mình mún viết tuy hok có proof đẹp nhưng đó chỉ đơn giản là điều tớ muốn tâm sự thôi, tuy là trầm nhiều hơn thăng nhưng nó có ý nghĩa hơn khi chính từ những thất bại đó mình lại càng có quyết tâm hơn để làm bằng được.Mọi người vào tham gia đóng góp 1 bài thật hay nha.Thanks vì đã đọc.

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
Thank cho cậu đó, bác ấy chia sẻ thì chúng ta vẫn đọc để biết thêm kinh nghiệm, còn Event là giành cho đại gia ;))
p/s: màu chữ khó đọc quá

chúc bác nhìu sức khỏe và thành công :binhsua07:

Thank cho cậu đó, bác ấy chia sẻ thì chúng ta vẫn đọc để biết thêm kinh nghiệm, còn Event là giành cho đại gia ;))
p/s: màu chữ khó đọc quá
Thanks nha.Event dành cho tất cả mọi người mà.Mỗi người 1 vẻ mới tạo nên thế giới MMO đầy thú vị chứ.Ok men

Mục tham gia : Mục 7
Tài khoản LR : U6643477

Là ex thì nên dùng từ ngữ cho chính xác , nhất là các từ tiếng anh , 1 năm mmo mà một từ cơ bản như "Proof" mà viết sai thì k chấp nhận được đâu.

SITE MỚI

MINPAY 1$
GIÁ CLICK 0.05 /ADS KÌA
CHIẾN NHANH THÔI ANH EM

tương tự ORANGEBUX----->BANANABUX---> CỦI CHUỐI KEKEKE

mạn phép pot câu chuyện vui liên quan đến MMO nhưng đáng tiếc lại ko có trong rule của bác,haizzz tức kinh
Vào google search adf.ly bot-->youtube:adf.ly bot link:adf.ly-->sharecash-->survey-->ko làm được-->
google:sharecashdownloader-->youtube:sharecashdownloader(i hope this thing can help you download from the shitcash-thằng này oai)-->link adf.ly-->sharecash-->survey-->ko làm được
tức quá nên thôi luôn

Tài khoản LR : U2793511
Buxify chả biết xếp vào mục nào, về bản chất nó là HIYP nên mình cho vào mục 5. Nếu hok tính thì mình có cái Proof khác bên dưới.

Mục tham gia : Mục 2 (Proof PTC)

Mục tham gia : Mục 5 (Proof HIYP)

Mục tham gia : Mục 6 (Proof PTP)

Thanks cậu!

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Mybrowsercash => Proof PTC =>mục 1

LR : U5476528

Proof này giống Search trên mạng nhỉ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member