Muốn đổi avatar.. víu đẹp^^?

baoceo9959

Verified
Reactions
797
MR
0.000
Mình muốn đổi avatar dạng file gif như này.:D

Mà giới hạn của 4rum chỉ 50KB , ảnh trên 500MB , search google tìm cách giảm chỉ được 1/3 ...sao thấy có mấy ảnh như trên cũng file gif mà chỉ dưới 50KB ví dụ như này
hoặc này

Có bạn nào biết cách giảm hơn ko chỉ dùm mình ... khoái ảnh "víu" trên quá ..haha. Thank kiu`

Mình muốn đổi avatar dạng file gif như này.:D

Mà giới hạn của 4rum chỉ 50KB , ảnh trên 500MB , search google tìm cách giảm chỉ được 1/3 ...sao thấy có mấy ảnh như trên cũng file gif mà chỉ dưới 50KB ví dụ như này
hoặc này

Có bạn nào biết cách giảm hơn ko chỉ dùm mình ... khoái ảnh "víu" trên quá ..haha. Thank kiu`
Thích dzú nhất !!! :3 :3

LẠI PHẢI QUAY TAY :D

:| Kiểu này phải post lên 4um Adsaz-pro là admin hơi bị dâm mới đc :D

Thích dzú nhất !!! :3 :3
Ko phán được à .. giải nhé.

Theo kinh nghiệm nhiều năm xem 3x , ngâm cứu và phân tích bức ảnh trên ,,,cái tay vò "víu" và nói với khán giả đây là quả Ô MAI (để ý đoạn cuối là thấy e nó nói... Ô MAI) nhưng thực chất quả đó là quả BƯỞI .. chốt kết luận là e nó sai hoàn toàn bức ảnh vô nghĩa ... thấy đúng like phát. haha

Đố bạn bức ảnh con nhỏ đó , có gì đó ko ổn ,,, sai chỗ nào ?
NÓI NGE VỚIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII KÍCH THÍCH VL @@!!! :'( VẾU TO ĐÃ GHÊ :3 :3

Ko phán được à .. giải nhé.

Theo kinh nghiệm nhiều năm xem 3x , ngâm cứu và phân tích bức ảnh trên ,,,cái tay vò "víu" và nói với khán giả đây là quả Ô MAI (để ý đoạn cuối là thấy e nó nói... Ô MAI) nhưng thực chất quả đó là quả BƯỞI .. chốt kết luận là e nó sai hoàn toàn bức ảnh vô nghĩa ... thấy đúng like phát. haha

bị thế lâu chưa thớt. hay chưa uông thuốc @@

ko có gì là hoàn hảo cả , quan trọng kìm chế độ dâm xuống le vờ thấp nhất thôi ,,, thấy đúng like phát
CÓ HÌNH VẾU NÀO ĐẸP NỮA K PÁC :3 UP LÊN TIẾP NÀO :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week