Muốn làm offer CPA network các pro có thể giúp mình

100p = 10k nghe quen lắm, hình như blog vusteven nó tuyển thì phải, hồi đó tìm thấy nó tuyển thấy it tiền quá nên không chơi

đảm bảo với bạn là ad solo thì lấy moé đâu ra mà làm nhiều. tuyển mem mới lo thôi :D
thử băm nét avazu xem sao đi bạn, làm bình thường 1 ngày 200 lead/ngày ==> 400$/ngày ==> 2k8$/tuần xem ít thử ít hay nhiều. :D Nhưng mỗi tội ếch có bank mà rút xiền :(

chủ thớt làm off PC mà các thánh toàn giới thiệu nét mobie :D

Hồi trước mình mới gia nhâp offer - mình cần chỗ đứng để biết cách làm mình có nói 1k point = 5k vnd cũng làm - lúc đi học nghề là phai chấp nhận đau thương còn so đo wa thì cuối cùng chả học được gì :)

Hồi trước mình mới gia nhâp offer - mình cần chỗ đứng để biết cách làm mình có nói 1k point = 5k vnd cũng làm - lúc đi học nghề là phai chấp nhận đau thương còn so đo wa thì cuối cùng chả học được gì :)
day la minh da lam thanh thao roi ban minh khong phai la nguoi hoc nghe. chi la muon biet cach lam admin thoi

tuỳ bạn muốn chọn nét nào mà giá cả khác nhau thoai bạn.
Ví dụ : mob 100$, yeah 150$, leadhug 30$, futhermobi 25$ adgate 50$ sonic 500$, appflood 500$ vân vân và vân vân :D.
anh bek ai bán net yeah ko giới thiệu em với giá đó với, mới vào nghề, đi tìm mua acc net khó quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week