muốn nghe nhạc phải tải về mới nghe đc ( zzzZZZ)

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype

vài ngày trc' có ng` bị như thế này nhưng do mình ko để ý nên ko đọc comment của ng` biết cách giải quyết , hôm nay tìm lại vài trang cũng ko thấy topic đó , vậy có pro nào biết cách xử lí tình huống này giúp mình vs nha ( thỉnh thoảng bị hoài =.=)

quachthexuan

Newbie
Reactions
102
MR
0.000
cách khác( tạm thời) vào download chọn options ở phần General bỏ chọn Mozila/Mozila Firefox(nếu dùng trình duyệt firefox, các trình duyệt khác làm tường tự) rồi ok là xong...nhớ cám ơn

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
cách khác( tạm thời) vào download chọn options ở phần General bỏ chọn Mozila/Mozila Firefox(nếu dùng trình duyệt firefox, các trình duyệt khác làm tường tự) rồi ok là xong...nhớ cám ơn
chuẩn không cần chỉnh . ap dụng với mọi trình duyệt

gỡ ra mất công làm theo cách mình là ổn rồi:-<, bạn siêng năng ghê:-<, bạn tìm bản full IDM trên google ấy down về có cả crack ở trong luôn:-<
mình vào google gõ idm mình click ngay cái link đầu tiên tải về luôn , phiền bạn send cho mình cái link crack wa đây lun đc ko , tks:)

quan164ccl

Newbie
Reactions
69
MR
0.000
Gỡ luôn chrome là ngon nhất :)), mình dùng ff chả bị gì
P/s : Đừng down crack, down phải con trojan là mệt đấy, mở C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\ rồi tìm file hosts , chuột phải vào properties xem nó có read only không thì bỏ check. Sau đó mở lên copy đống này vào
205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
Save vào rồi vào IDM, chọn đăng ký, thông tin điền bừa, key điền cái này này BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ , mình toàn làm cách này, xài 2 năm rồi vẫn ngon lành :))

Last edited by a moderator:

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
vào IDM, chọn Option - File type, bỏ mp3 đi là ok, cần thiết thì bỏ hết đi thì IDM ko tự động bắt link là nghe tẹt

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000

vài ngày trc' có ng` bị như thế này nhưng do mình ko để ý nên ko đọc comment của ng` biết cách giải quyết , hôm nay tìm lại vài trang cũng ko thấy topic đó , vậy có pro nào biết cách xử lí tình huống này giúp mình vs nha ( thỉnh thoảng bị hoài =.=)
tắt chế độ auto download đi má:binhsua38:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week