Muốn rút tiền từ LR về.

Status
Not open for further replies.
làm nhanh cái thẻ ATM mà rút
chứ nếu đi bán mà k có ATM thì ng mua cũng chuyển tiền sao được
gd trực tiếp ah :))

ôi thôi, chú về ngủ đi. chú toàn nói nhảm, bao nhiêu người ex ở đó rồi. giá cả hợp lý, chờ 5-10phut là tiền về ATM, nó làm tự động, ai thèm scam làm gì.
không có cmnd có làm được atm k

Mà nói thật giúp chủ thớt! Nếu cần rút về rồi ta send tiền tới nhà dùm cho! Các fee chủ thớt chịu!

Mà nói thật giúp chủ thớt! Nếu cần rút về rồi ta send tiền tới nhà dùm cho! Các fee chủ thớt chịu!
ờ thế cho nhanh gọn, chú này hỏi thật sự chán ko buồn chả lời, những cái đó lẽ ra phải tự hiểu chứ. ko bt học hết 12 chưa mà đầu óc chậm hiểu thế.

Chém thôi, đừng nói lời cay đắng, người ta kém mình chỗ này nhưng có thể mình ngu hơn người ta chỗ khác....

Chủ thớt ở đâu, nếu có tài khoản ngân hàng rồi thì chỉ việc giao dịch với những exchanger uy tín là ok, mình giới thiệu http://transfer.vn/ uy tín bậc nhất... còn nếu chưa có thì tìm ai mà bạn có thể gặp trực tiếp được trao đổi với người ta

Chém thôi, đừng nói lời cay đắng, người ta kém mình chỗ này nhưng có thể mình ngu hơn người ta chỗ khác....

Chủ thớt ở đâu, nếu có tài khoản ngân hàng rồi thì chỉ việc giao dịch với những exchanger uy tín là ok, mình giới thiệu http://transfer.vn/ uy tín bậc nhất... còn nếu chưa có thì tìm ai mà bạn có thể gặp trực tiếp được trao đổi với người ta
ờ thua bợn.

Chat với support,mượn 1 thẻ ATM của ai đó,bán rồi nói nó gởi vào đấy,xong ra rút

um cái chuyện LR k rút về đc bank VN thì mình biết rồi nhưng sao k rút về đc nhỉ? ,cả PP AL LR đều là của US hết mà sao chỉ có LR k rút đc vậy ? có pro nào tìm hiểu chưa chia sẻ kinh nghiệm với:binhsua95:

Ô mài Gót.
AP & LR của US á....???
Ố mài Gót...

Cổ mộ, cổ mộ ;)) .........

:binhsua123::binhsua123::binhsua123: đưa đây tớ rút cho :binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113: rút về bank tớ nhé :binhsua95::binhsua95::binhsua95::binhsua95::binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week