Muốn tuyển thêm 1 người anh em vào gia đình !

:D thế là từ đây dầu máy ko cần dùng cho xe nữa rồi :oops:

Ở đời tớ chỉ mong làm được 3 việc, khi đi học gặp được người thầy tốt, khi đi làm thì gặp được sư phụ tốt và khi kết hôn thì gặp được người bạn đời tốt.
Theo nghiệp mmo cung đã thời thời gian, nhưng chưa tìm đc những người anh em, người thầy để cùng nhau trao dồi kiến thức, và quan trọng hơn là giúp đỡ, sẻ chia vui buồn khó khăn trong cuộc sống, chứ lao đầu vào kiếm những đồng tiền, không có niềm vui sự sẻ chia thì thật tẻ nhạt.

đi vào rồi lại đi ra. biết thân biết phận. đi gõ captcha tiếp đây :oops:

Ở đời tớ chỉ mong làm được 3 việc, khi đi học gặp được người thầy tốt, khi đi làm thì gặp được sư phụ tốt và khi kết hôn thì gặp được người bạn đời tốt.
Theo nghiệp mmo cung đã thời thời gian, nhưng chưa tìm đc những người anh em, người thầy để cùng nhau trao dồi kiến thức, và quan trọng hơn là giúp đỡ, sẻ chia vui buồn khó khăn trong cuộc sống, chứ lao đầu vào kiếm những đồng tiền, không có niềm vui sự sẻ chia thì thật tẻ nhạt.
Hình như bạn hơi tham lam 1 chút :D

Như các topic trước thì toàn nói là tuyển newbie, tuyển người làm, lương ổn định, được đào tạo từ a-z .... thế này thế khác !

Nhưng qua nhiều năm hoạt động, thấy lo được cho cuộc sống của tất cả những người mà trước đây mình xem xét kĩ lưỡng và tuyển vào .

Họ vẫn âm thầm hoạt động cùng nhau cho dù không bao giờ khoe khoang om sòm trên forum như những nhóm khác ,

Anh em gắn bó như người 1 nhà , đói cùng đói , no cùng no , cùng nhau chia sẻ cuộc sống !

Như những gia đình khác, bản thân mình cũng luôn mong muốn gia đình này ngày 1 lớn mạnh .

Nhưng tìm hoài vẫn chưa biết nên tiếp tục đặt lòng tin vào ai tiếp theo, vì hàng trăm hàng nghìn người , may ra mới có thể tìm được 1 người bạn tri kỉ .

Nếu gặp phải số đông trong hàng trăm nghìn người còn lại , chắc chắn gia đình này sẽ tan nát .

I am lookin' for u , Where're u ? :D

Nếu thành viên tiếp theo của gia đình chúng ta có lướt qua topic này , thì hãy cho ta 1 dấu hiệu để nhận biết nha :D , welcome !
em phải làm gì để được anh nhận đây? em cảm thấy lạc lõng trong thế giới này :(

Threat cho em 1 lót.. Có tình yêu vs off.. Nhưng khổ nỗi làm một mình buồn quá.. đang mún có team cùng chơi mới vui :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week