[Musicxray] - Kiếm 12$ mỗi giờ với việc nghe nhạc ( Khổ Vãi )

daklak209

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Lang thang trên mạng tìm cách kinh doanh với thằng Amazon thì xem được clip kiếm tiền với việc nghe nhạc ( chắc mấy thằng ca sĩ cùi mía mới ra lò nên cần FAN và cần người nghe nhạc đây mà :D )
Đang làm cái Clip hướng dẫn nhưng phần thực hành chưa ghi hình thành công nên chưa show lên được. Các bạn xem đỡ Clip của người khác khi nào xong đưa lên sau vậy.

THÔNG TIN SITE
+ Min Pay : 20$ và qua Paypal
+ Việc cần làm ( Rất khổ ) : mỗi ngày sẽ có list nhạc cho bạn nghe, Một bài là 0.1$ ( Quá cao ) và chỉ cần nghe 30s sẽ có thông báo bạn đã hoàn thành, nhiều khi nghe nhạc hay không cần tiền vẫn nghe tiếp :D
+ Link Ref http://www.musicxray.com?afid=53584ce0f0b00131f5bb22000b2988a1 (Ref ủng hộ nha các bác, Các bác có mất gì đâu mà không ủng hộ :D )
+ Link none Ref : http://www.musicxray.com
Chú ý :
+ Khi đăng ký thông tin nên chọn quốc gia là US nhá ( đăng ký 2 cái mà thằng Việt nam chẳng có bài nào, Thằng US lại có )

+ Khi bạn mới đăng ký sẽ không có nhạc cho bạn nghe liền đâu mà nó sẽ gởi từ từ các bài nhạc cho các bạn, đăng ký xong để đó qua 1 - 2 ngày sẽ có nhac cho bạn, và càng ngày càng nhiều bài hơn. Nếu nhiều nhạc thì
1h bạn sẽ kiếm được 12$
+ Mới chơi hôm qua nên chưa có proof nhá, Thấy dễ chơi nên giời thiệu luôn không cần đợi proof.

Chiến Thôi

Last edited by a moderator:
dạo này lắm việc ngon. 3$/20phut. 15euro/ngày. 60$/tháng với 20phut, 100$/tháng tăng dần sau mỗi tháng.
ae mmo dạo này làm ăn tốt thật

Bác 1 ngày dc bao nhiêu $ rồi, ngày xưa có chơi mà chờ hoài không có bài nào để nghe

dạo này lắm việc ngon. 3$/20phut. 15euro/ngày. 60$/tháng với 20phut, 100$/tháng tăng dần sau mỗi tháng.
Éo biết có tốt thật hay không nữa :D

Phải thử các bác ạ, Sợ sợ sợ thì chẳng dám làm gì, đợi cho chắc chắn rồi dám làm thì bà con thiện hạ đã ăn no, tới mình ăn cám :D

Nói thẳng nói thật chả được đồng nào , mấy ông nội này toàn nói quá lên để tuyển ref , thế thôi :D Bác có nghĩ giống e ko :p

Phải thử các bác ạ, Sợ sợ sợ thì chẳng dám làm gì, đợi cho chắc chắn rồi dám làm thì bà con thiện hạ đã ăn no, tới mình ăn cám :D
2 năm sau nhớ lên gửi poof cho anh em nhé :D

Nói thẳng nói thật chả được đồng nào , mấy ông nội này toàn nói quá lên để tuyển ref , thế thôi :D Bác có nghĩ giống e ko :p
cũng có cái thật , nhưng mất nhiều thời gian( mấy tháng) đến lúc đó ko biết site nó scam chưa

Á đù, thế sao mình search không ra ta. Có thể có thủ thuật nào đó tăng lượng bài hát, ví dụ khi bạn chọn country là việt nam thì rất ít bài hát nhưng chọn US thì lại nhiều hơn. mình đã test trên 2 acc.
Ho ho để mình thí nghiệm vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week