[MV2]- Cô Gái Đến Từ Hôm Qua - Sống vui (guitar cover)

Status
Not open for further replies.
Sao chổi à, em hát hay thế, nhưng mà lần sau khi hát đừng quay lưng về phía người xem nhé :oops:
KLQ nhưng theo phán đoán thì họ tên đầy đủ của miss Sao Chổi năm nay là Vũ Thị Thanh Nhàn thì phải :rolleyes:

mình cũng hiểu và đồng ý với vấn đề này! tại vì lúc trước mìn cũng thế mà, chỉ thích nghe mà không thích thể hiển lắm.
chỉ có điều là dạo gần đầy khi nghe nhắt đến TQ là máu xong lên nảo:mad:
me too, thậm chí còn muốn đi oánh nhau với TQ luôn nữa :))

vote cho bạn gái !!
Này thì vote...chân dài miên man nhỉ....:p

1 vé cho bé iu

cảm ơn các bác :D

vote này
thanksssssssssss :D
vote cho bạn nữ xinh xinh này cái nào :D:D:D:D
Chổ này đó hả:
You, dangtuyenhuan, chiemduocem565 and 167 others like this.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
like chân dài :">
:oops: , mà @newbaby có like chưa? Sao hổng thấy :p
cái miệng nhìn iu voãi
cơ mà like ít thôi ... admin thịt giờ =))~
bệnh viện mà sợ hả , B khoái zô đó lắm ... y tá chắc xinh

có gì viết luôn 1 tốp pít tỏ tình công khai nhá
ểm thớt dữ lắm ... 8 ở đây ... ểm thịt B mất
thachthao mà thi Miss thì năm nay Hotgirl là ai còn khó đoán hơn nữa :D, còn tên B dê xờm này xí zai nên ko dám thi còn lấy cớ :D

Last edited:
Quote lại hết thì dài thật mà 4rum đnag bị ddos khó quá, nhưng mà các bác ủng hộ nhiệt tình ko đáp lại thì thấy có lỗi :D

Chúc mừng nhá , B ko đủ điều kiện tham gia event , pùn 5s :(
ai đây sao bị ban rùi :D

Vote. Forum toàn girl đẹp :eek:
hì hồi xưa ai gọi em là người đẹp là em ko tin đâu mà giờ có câu này của bác em nghĩ chắc là thật roài :D
ứng cử viên cho miss năm nay rồi đây :D
1 vote nào :D
hi vọng vậy thanks hotboy :D

Sao chổi à, em hát hay thế, nhưng mà lần sau khi hát đừng quay lưng về phía người xem nhé :oops:
KLQ nhưng theo phán đoán thì họ tên đầy đủ của miss Sao Chổi năm nay là Vũ Thị Thanh Nhàn thì phải :rolleyes:

đồ Sao xẹt này ngồi reg vps nhiều nên mắt có vấn đề rùi hở :D tên ta thì mi giao dịch mãi rùi còn giả bộ tài lanh :D

Anh không biết là em có biết tiếng hoa hay không, nhưng anh thấy em ca bài này hơi bị chuẩn đấy.

Thank bác, có biết qua 1 chút phát âm cơ bản, mỗi thứ em muốn biết 1 chút đủ để phục vụ sở thích hát hò thui bác :D

thachthao mà thi Miss thì năm nay Hotgirl là ai còn khó đoán hơn nữa :D, còn tên B dê xờm này xí zai nên ko dám thi còn lấy cớ :D
:oops::oops::oops: , thachthao bất tài sao dám thi miss đâu thread
Mình đàn thì tập tọe, hát thì làm bài karaoke còn đc, giọng cũng khá, chứ vừa đàn vừa hát thì như đọc rap, sợ BGK lại đc trận cười vỡ bụng
Mà vòng tài năng ăn nhau ở đẳng cấp, ko có gì nổi trội thì qua vòng 1 rồi cũng tạch như thường :(:(:(
Đừng rủ thachthao thi nữa nha, thread cứ thi Miss 1 mình đi :confused::confused::confused:

Last edited:
gì mà dê xồm , B ngoan hiền nhất xóm đó với lại trùm ệp zai nữa :oops:
T xin 500 đ hình ảnh đi B ơi :D:D:D
có gì inbox cái hình nha
ps : thread đàn hay lắm, sáng vừa ăn sáng vừa zô nghe, thích cái bài thứ 2, nghe mãi luôn dù ko hiểu tiếng Trung

:oops::oops::oops: , thachthao bất tài sao dám thi miss đâu thread
Mình đàn thì tập tọe, hát thì làm bài karaoke còn đc, giọng cũng khá, chứ vừa đàn vừa hát thì như đọc rap, sợ BGK lại đc trận cười vỡ bụng
Mà vòng tài năng ăn nhau ở đẳng cấp, ko có gì nổi trội thì qua vòng 1 rồi cũng tạch như thường :(:(:(
Đừng rủ thachthao thi nữa nha, thread cứ thi Miss 1 mình đi :confused::confused::confused:

Vừa đàn vừa hát mà như rap là tài năng rồi, lại làm BGK cười là có điểm rồi.Vote bạn này năm sau thi :p:p:p :)))))

Vừa đàn vừa hát mà như rap là tài năng rồi, lại làm BGK cười là có điểm rồi.Vote bạn này năm sau thi :p:p:p :)))))
hok dám đâu, từ cấp 3 đến giờ thi miss trường toàn tạch thui :(
Đàn hát là ko dám chơi rồi, chắc để năm sau nếu thi miss forum thì sẽ múa coi sao :oops::oops::oops:

May mà năm nay ko dự thi, chứ thi mà đến vòng 2 gặp Cô Gái Đến Từ Hôm qua với màn biểu diễn đàn hát kiêm sáng tác thế này thì thachthao cũng hết hi vọng rùi :confused::confused::confused: , mình sẽ lại tạch như mọi lần trước mà thôi

ps : Thui có gì ra yh nha, cmt ngoài lề trong nè tý Mod zô mà sút 1 cái ra đảo là 2 đứa khóc hết nước mắt luôn đó :(:(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week