[MV2] Sakura_angel - Nụ cười cho mọi người, thư giãn nào :)

Status
Not open for further replies.
Chị @hoanvan, có yêu quái quote em kìa, ==''
Nói cái gì ko biết, muốn đc dụ cũng ko có đâu
ps : off đây, đừng quote em tội nghiệp , tính tò mò thấy alers lại zô:cool:
Chúc thím mau đc giải hotboy, đủ tiền qua Thái sống với giới tính thật nhé, khi đó nhớ nhập hội hot girl với tụi mình nha, :oops:
ps : @Kurillin , zô đây chơi với like gà nhà nào
lạy thím, hồi nãy tui đọc, rồi giờ thím còn in đậm nữa, có ý gì đây :D

lạy thím, hồi nãy tui đọc, rồi giờ thím còn in đậm nữa, có ý gì đây :D
Hồi chiều thím tâm sự với tôi cái gì nhỉ?
Thích up proof lên là qua thi Miss giờ ko? :D
Đùa thôi ah, ngủ ngon nhé ;)
@truongsa69 zô đây chơi nè, cùng dân capt

@chantinh195 , zô đây chơi nè bác, pm yh chưa thấy rep nên em tag tên, :D
Dân Pix đọc cái này thì gọi là cười đau bụng
Thớt viết sáng tác rất chuẩn với nội dung, ai làm pix lâu đọc là thấy hay liền ha @thachthao@thachthao đổi avatar hoài vậy, tí nữa là ko nhận ra người quên :D

Thớt viết sáng tác rất chuẩn với nội dung, ai làm pix lâu đọc là thấy hay liền ha @thachthao@thachthao đổi avatar hoài vậy, tí nữa là ko nhận ra người quên :D
:D , sakura sáng tác rất hài hước mà, truyện viết bám sát nội dung kiếm tiền trên mạng đó chứ, nếu mình là BQT thì mình cũng đánh giá rất cao vì nó liên quan trực tiếp tới lĩnh vực mmo , mấy người bạn mình ai ghé qua đọc cũng thấy khen hết àh
Còn avatar chẳng biết đứa nào hack nick mình nó tự đổi hay sao ấy chứ mình có đổi đâu, :confused: , hi hi, :p

:D , sakura sáng tác rất hài hước mà, truyện viết bám sát nội dung kiếm tiền trên mạng đó chứ, nếu mình là BQT thì mình cũng đánh giá rất cao vì nó liên quan trực tiếp tới lĩnh vực mmo , mấy người bạn mình ai ghé qua đọc cũng thấy khen hết àh
Còn avatar chẳng biết đứa nào hack nick mình nó tự đổi hay sao ấy chứ mình có đổi đâu, :confused: , hi hi, :p
haiz nguy hiểm vậy, vậy cmt này có phải của bạn Thạch Thảo viết ko nữa đây :D

1 Vote + 1 Like

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn