[ Mỹ nhân kế ] ai học fbt Thuộc khu công viên phần mềm Quang Trung vào đây

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Tình hình có t e cùng quê chắc do dại gái bị con nhỏ Gia Lai lừa tiền . Con nhỏ mượn 10tr rồi chuyển mịa nhà trọ
info : Lê Thị Thiên Trang
SN : 1994
Khóa : 2012 (new)
Khoa : Tài Chính Ngân Hàng
Bị lừa 10tr nên chắc con nhỏ này chơi mỹ nhân kế rồi .
Học tại ĐH FBT trong khu công viên phần mềm Quang Trung

====>>> Ai học ở đó giúp mình tra cái lớp con nhỏ đó cái .
yh: tien.tinh2
p/s : Mình ở ĐH Hoa Sen gần đó , có đứa bạn học IMC cùng lầu với FBT nên bạn nào biết về info Cô nào báo zùm mình or ai bạn cô này báo zùm cô ấy ói ra hk thì bỏ học lun đi.

Last edited by a moderator:
:binhsua168: Đính chính lại là Đại HỌc FPT chứ ko phải FBT (đánh hơi giống FBI quá)
Nếu thực sự bạn gái trẻ đó có scam thật thì chủ thớt mau chóng liên hê với Phòng Quản lý sinh viên trường nhé hoặc vào facebook Group để xác minh địa chỉ gia đình sớm để đòi nợ. Mình nghĩ đã cho con cái vào trường này thì hầu như là gia đình khá giả
facebook.com/groups/FUHCM.K7

Chúc chủ thớt sớm đòi được khoản nợ :binhsua155:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mail nó ở trên kìa papa. mail đó là mail thường trực bắt buộc phải dùng. gởi vài câu vào mail là xong thôi :)
bảo nó là có bạn trong trường. đừng làm mất thể diện trường :(
===>> tớ chưa mún đụng tới trường nên mới lên đây tìm info để LL với nhỏ đấy, chứ t học lun trong đó chạy qua lun chứ lên đây hỏi làm ji . Còn chút khoan hồng cho e nó

thế là đoán đc e này rồi , cáo già đội lốt thỏ non , và cậu là 1 con cừu , cáo chăn cừu thì chỉ có chết , 1 là xù tiền đã lên kế hoạch 2 là xù tiền vì ko có tiền trả

hãy nói chuyện với e đấy , thu thập đủ chứng cứ , đó có mà e chạy bằng mắt

1 điều là e đấy chắc xinh :D
===>>> chuẩn là mới nhìn ảnh C kia cung cấp thì cũng xinh , mà nay XH phát triển e nào mà chã xinh , nhưng cái chủ yếu vẫn là tính nết mà ông pà ta đã nói từ xưa tới jo " Cái nết đánh chết cái đẹp " .
===>> Nghe nói nhà cũng thuộc dạng giàu vô đối nên mới có kiểu con gái mà mượn lần 10tr , hk biết t e tui là t thứ bao nhiu bị dính đam rồi

Upvote 0
===>> tớ chưa mún đụng tới trường nên mới lên đây tìm info để LL với nhỏ đấy, chứ t học lun trong đó chạy qua lun chứ lên đây hỏi làm ji . Còn chút khoan hồng cho e nó

===>>> chuẩn là mới nhìn ảnh C kia cung cấp thì cũng xinh , mà nay XH phát triển e nào mà chã xinh , nhưng cái chủ yếu vẫn là tính nết mà ông pà ta đã nói từ xưa tới jo " Cái nết đánh chết cái đẹp " .
===>> Nghe nói nhà cũng thuộc dạng giàu vô đối nên mới có kiểu con gái mà mượn lần 10tr , hk biết t e tui là t thứ bao nhiu bị dính đam rồi

em lạy cụ cùng trường thì âm thầm mà tìm lên đây chi chời @@. ko nói để ng ta bị hớ nữa chứ :T

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week