[My site] Surfads.info - Bonus 0.01$ cho 1000 member

Hello,
Chúng tôi ở đây rất vui mừng thông báo: từ bây giờ bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn với trang web của chúng tôi.
Chúng tôi đã thêm hệ thống PTCWALL bao gồm 3 cách để kiếm tiền:

- PTC Ads
- Quick tasks
- Network Offers

Vui lòng kiểm tra nó trong "Paid to click" hay "View ads" ngay.

Hy vọng là bạn sẽ thích nó!

Best regards,
Surfads Admin
http://surfads.info

Mình nghĩ bạn nên bỏ chức năng auto upline đi :D
Tại mình không upline mà nó hiện là suneptc
Bắt đầu như vậy thì mình nghĩ là bạn sẽ lỗ đó :D
Thanks

hi bạn
(đang định trả lời tiếng anh lại, tưởng bạn la ng nước ngoài :)
mình phải dò lại mấy page mớ thấy coment tv của bạn.)
về khoản bonus sẽ được thực hiện thêm trực tiếp vào lần thanh toán kế tiếp chứ ko add vào tài khoản nữa bạn nhé,
bữa sau bạn yêu cầu thanh toán thì đưa kèm link đã up proof của lần trước đó lên đây, mình sẽ check và cộng luôn vào thanh toán đó
Mình nghĩ bạn nên bỏ chức năng auto upline đi :D
Tại mình không upline mà nó hiện là suneptc
Bắt đầu như vậy thì mình nghĩ là bạn sẽ lỗ đó :D
Thanks
hi bạn,
cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến.
mình có để chế độ random upline là 10%, 10% này sẽ tự động thêm random ref vào các tài khoản nâng cấp, các tk free sẽ ko nhận được ref.
đây là 1 trong các nỗ lực giúp cho site có thêm nhiều thành viên mua nâng cấp tài khoản.
nó cũng khá phổ biến ở các site khác.
và nói thật thì mình cũng chưa có lãi ở site, thanh toán và phí duy trì site khá nhiều nhưng lượng khách mua quảng cáo vẫn còn hạn chế :)
một lần nữa, cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến.

hi bạn
(đang định trả lời tiếng anh lại, tưởng bạn la ng nước ngoài :)
mình phải dò lại mấy page mớ thấy coment tv của bạn.)
về khoản bonus sẽ được thực hiện thêm trực tiếp vào lần thanh toán kế tiếp chứ ko add vào tài khoản nữa bạn nhé,
bữa sau bạn yêu cầu thanh toán thì đưa kèm link đã up proof của lần trước đó lên đây, mình sẽ check và cộng luôn vào thanh toán đó
ok ạ, tại e post rồi mới đọc cmt của a ở trên, nên thôi cứ để vậy coi như up topic luôn :)

Lỗi PTSU T_T
Database error: Invalid SQL: UPDATE ptsu_log SET status='4', denymes='I Can't find your username in my ref list' WHERE id='10'
MySQL Error: 1064 (You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near 't find your username in my ref list' WHERE id='10'' at line 1)
Session halted.

Lỗi PTSU T_T
Database error: Invalid SQL: UPDATE ptsu_log SET status='4', denymes='I Can't find your username in my ref list' WHERE id='10'
MySQL Error: 1064 (You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near 't find your username in my ref list' WHERE id='10'' at line 1)
Session halted.
bạn inbox mình pass để mình test lại thử nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week