Matrix Mybrowsercash : Cảnh báo cheat và gian lận =>ngừng ngay lập tức

Status
Not open for further replies.

sim4mmo

Senior
Reactions
249
MR
0.000
Em thấy vì lợi nhuận mà không làm ảnh hưởng đến người khác thì vẫn cheat như thường. Nhưng đừng chết vì cheat :binhsua06:

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
bắn thì thôi chứ sợ gì chứ
có tốn xu nào vào đâu :m202

Hãy cứ cheat nếu bạn ko làm ảnh hưởng đến người khác và quan trọng đừng ảnh hưởng tới cái cờ mà bạn thường hay chào . Đó chính là nỗi nhục cho a e mmo ....

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
No comment. Mới tập chơi, ko bik gì. Em vô tội :binhsua08:

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Thêm 1 cảnh báo nữa nè ! Cái này rõ ràng hơn chờ chủ thớt vào dịch cho đúng bọt he he :binhsua02:
2012-03-23: Recently there has been an increase of people "Botting" or in other words commit fraud. Please note, it is quite obvious on our end to determine if someone is botting or not. We have recently deleted many accounts for obvious botting/fraud. While it might appear as a good idea and "Easy Money" people making these "Bots" do not care if your account gets deleted and their motive is to make money off of you. Also be aware it's never a good idea to run their "Bot" as it could contain malicious code

---------- Post added at 01:16 AM ---------- Previous post was at 01:14 AM ----------

Nếu cheat trên từng IP thì sao???
Nghĩa là tự ref cho mình nhưng khong cùng địa chỉ IP:binhsua04:
Thì bị phát hiện ở đâu bắn chết thằng đấy ! Bị nghi ngờ nhiều khả năng sẽ giống zeek bắn chết thằng ref bỏ tù thằng upline thế là xong :binhsua06:

Các cheaters đừng nghĩ ăn dc vài xu của người ta là sau này ko trả lại gấp ngàn lần .....
Cheat kiếm hơn hẳn đấy bác. Đó là lí do vì sao nhiều người biết cheat nguy hiểm vẫn cheat. Còn bọn admin thì biết thừa nhưng lúc nào nó thấy nhiều nhiều rồi nó mới dẹp 1 lượt. :binhsua104:

xmen2011

Newbie
Reactions
194
MR
0.000
Mấy cái trang này ko cần cheat cũng kiếm nhiều.

Đầu tư tiền vào rồi cheat để kiếm thêm chút, rồi có ngày mất trắng, thôi em trót dùng auto mấy hôm, giờ cũng sợ rồi :|

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Bạn nào dep nhiều thì ko nên chới Auto, nhỡ nó phát hiện thì mất tiền oan, đã bỏ đc số tiền nhiều thì click vài phút cũng đc, cheat làm gì cho khổ , bị banner thì trắng mắt ra :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week