Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
hihi. có mục mua bán blockrồi anh em kìa.
Chưa gì mà thấy giang hồ nó bán đầy đường luôn. thật là kinh khủng.

Các bác vào mục referrals chọn buy/sell marketplace ấy. :D
Hình như những block dỏm hoặc nhác làm việc được rao tại đây ak. Mình cũng có rất nhiều block mua cả tháng rồi mà mới được hưởng lãi 3,4 lần. (biết bao giờ nó đủ 75 lần đây). hixxx.

[/URL] [/IMG]

. :D

em là mem free nên ko đc nó cấp phép hoạt động ở mục này:((

tốt nất ko nên mua. cái nào giá màu đỏ là giá cắt cổ. cái nào giá màu xanh là tạm ổn.
Nhưng mua làm gì mấy block dỏm đó. mua về nó cũng ..... dễ gì làm việc và mang lại lãi cho mình.

tốt nất ko nên mua. cái nào giá màu đỏ là giá cắt cổ. cái nào giá màu xanh là tạm ổn.
Nhưng mua làm gì mấy block dỏm đó. mua về nó cũng ..... dễ gì làm việc và mang lại lãi cho mình.
Cái đó mở ra để dành cho những người ko có thời gian ngồi canh mua share. :D

tối wa rao bán chục block, sáng ra hết sạch, hay thật. rao cắt cổ thế mà chúng cũng mua. tính ra lời đc 3$ mỗi block. mà ko biết rút khi nào tiền mới về =.=

tối wa rao bán chục block, sáng ra hết sạch, hay thật. rao cắt cổ thế mà chúng cũng mua. tính ra lời đc 3$ mỗi block. mà ko biết rút khi nào tiền mới về =.=

tức là mỗi block 5.5$ cậu thua về 8.5 hả.
hay là bán hơn chỉ số ở Estimated Future Value 3$

Referral Rentals For Free Members Will Be Open at 2PM EST (14:00 Server Time) Today
chuẩn bị mua ref nha bà con.1h sáng:D

---------- Post added at 01:09 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

đã mua ref dc,a e nhanh chân mua nào,còn 1600 ref

MBC dã ổn định. Giờ mua rblock vô tư. silver và gold mua lúc 23h05 (giờ VN). Free chịu khó thức khuya nhà. (1h05 giờ VN - Hình như mỗi thứ 6 hàng tuần thì phải). :D

MBC dã ổn định. Giờ mua rblock vô tư. silver và gold mua lúc 23h05 (giờ VN). Free chịu khó thức khuya nhà. (1h05 giờ VN - Hình như mỗi thứ 6 hàng tuần thì phải). :D

bạn mua đc. chưa? mấy hôm trước cứ tới giờ là cứng ngắc ko load nổi web luôn mà...

ko vào đc.... ko lẽ lại bị ddos nữa... :binhsua04:

Ông cố MBC lại lên cơn điên nữa rùi
Không vào được nữa :binhsua04:

Ông cố MBC lại lên cơn điên nữa rùi
Không vào được nữa :binhsua04:

site vào đc bình thường rồi nhé.

bạn mua đc. chưa? mấy hôm trước cứ tới giờ là cứng ngắc ko load nổi web luôn mà...

việc mua share của nó có vẻ ổn định rồi. hôm qua tranh thủ xem Euro em cũng login mua vài share rôi:D

việc mua share của nó có vẻ ổn định rồi. hôm qua tranh thủ xem Euro em cũng login mua vài share rôi:D

tình hình là ngồi me nãy giờ rốt cuộc 12h sever time ko có 1 bóng ref nào xuất hiện cho mình hốt :dapdau:

tình hình là ngồi me nãy giờ rốt cuộc 12h sever time ko có 1 bóng ref nào xuất hiện cho mình hốt :dapdau:

nếu mà mem free thì nó chuyển xuống 14h server(thứ 6 hàng tuần) tức 1h giờ sáng thứ 7 VN rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week