Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Chán thằng này lắm rồi, cũng may vẫn còn 2 thằng zeek và jss an ủi lại. Sắp tới chắc rút thằng này hết quăng vào uinvest.
Rút nó có trả đâu, toàn bọ ứ đọng hết, nó mà scam 1 cái thì bao nhiêu là vốn đi luôn :|

Rút nó có trả đâu, toàn bọ ứ đọng hết, nó mà scam 1 cái thì bao nhiêu là vốn đi luôn :|

lại 1 ngày đầu tuần mới . mọi chuyện vẫn yên tĩnh nhỉ. MBC chưa có trục trặc gì mới ngoài pay chậm. chán quá đi. sập đi, sập đi...:binhsua08:

THÔNG BÁO MBC ĐÃ SCAM ===> CHÍNH THỨC SCAM ===> ANH EM TẬP HỌP THÔNG TIN ACC LẠI RỒI SEND HẾT VÔ INBOX ĐỂ MÌNH LÀM KỶ NIỆM NHA . ĐỪNG CHỜ ĐỢI NỮA :binhsua04:

THÔNG BÁO MBC ĐÃ SCAM ===> CHÍNH THỨC SCAM ===> ANH EM TẬP HỌP THÔNG TIN ACC LẠI RỒI SEND HẾT VÔ INBOX ĐỂ MÌNH LÀM KỶ NIỆM NHA . ĐỪNG CHỜ ĐỢI NỮA :binhsua04:

sáng sớm mà làm gió to thế bác

thông tin ở đâu vậy .............

Chào
MBC đã scam rồi. mọi người vào mà xem lãi nó trả tăng lên gấp 10
Thân

haha. nghe zui quá ah. ^^:binhsua06:vào xem thấy lãi x2 chứ ko x10 như pro kia nói. kì lạ quá đi. anh em vào xem lại hết nào. hay là mỗi người nó nhân lên mỗi kiểu vậy

Last edited by a moderator:

hèn chi sáng nay trời u ám, gió thổi ào ào !!!!!!!!!! thì ra là MCB scam!!!!!!!!!!! thà nó nói thẳng scam vậy đi để khỏi ngóng $$ nữa :binhsua01::binhsua01:

hèn chi sáng nay trời u ám, gió thổi ào ào !!!!!!!!!! thì ra là MCB scam!!!!!!!!!!! thà nó nói thẳng scam vậy đi để khỏi ngóng $$ nữa :binhsua01::binhsua01:

có thằng nào scam mà tự nói thằng ra đâu bác

Chào
MBC đã scam rồi. mọi người vào mà xem lãi nó trả tăng lên gấp 10
Thân

:(..scam..scam..scam cái shit...mới đầu tư hồi tháng 12 năm ngoái..đừng làm ta khóc...hức..

1 tháng mới trả tiền, nên sau 1 tháng kết luận chưa muộn, bác nào mới rút thì đánh dấu ngày vào. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week