Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
uh, đợt này kinh tế suy thoái, thế mà lãi suất 2%/day thì cũng hơi rủi ro. Tiền không tự sinh ra, nếu các bác ai cũng sợ scam mà ko dep vào thì lấy đâu tiền sinh lãi cho người khác :)). Đã chơi là phải tin tưởng các bác ạ.

nếu site hết ngon mấy bác cảnh báo đầu topic cho newbie xem nhé, chứ nhiều bạn mới tham gia invest thấy hay lao vào mbc lắm.

Có khi nên stop invest ngay từ lúc này , ai có $ thì rút nhanh kẻo kịp nào ....:binhsua28: , mong rằng pay xong hãy scam nhá .....

tình hình là hiện đang pending trên 30 day =))

Tình hình là sắp scam rùi nhé, bác nào rút dưới 50$ thì 1 tháng nó paid cho chứ rút trên 50$ nó xù lun đấy :binhsua26:

Tình hình là sắp scam rùi nhé, bác nào rút dưới 50$ thì 1 tháng nó paid cho chứ rút trên 50$ nó xù lun đấy :binhsua26:

MBC uy tính zậy mà cũng scam hả :m131:

Thằng này dạo này chán qá rồi...ads thì k đều, giá ad thì rẻ mạt...
Trc chơi free mỗi ngày cắm click cũng đc 1$, h thì ngày chưa đc 0.1$.
Có acc rút mà nó trừ tiền rồi nhưng lệnh pay vẫn còn, ticket nó nó bảo đợi, đợi chán cancel thì nó lại bảo sao lại cancel, rồi cỉ trừ tiền khi đã pay.
May mà trc h chơi free,chơi 2 tháng nhưng cũng rút đc 100$ rồi, xem như vẫn lời :))
Chắc nó sắp scam (vì bị DDos nhiều qá, k trụ nổi) :binhsua08:

Iem vừa rút 19$ thì gần 2 tuần là nó paid rồi.. Nói chung cũng đếu hiểu.
Ai còn tiền invest trong đó thì cố nốt mà rút kiếm ít vốn, còn k thì nghỉ dần là vừa :binhsua139:

bán nhà với nó luôn :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week