Matrix Mybrowsercash=>Hỏi đáp,cập nhật,Suppot mọi vấn đề

Status
Not open for further replies.
Vừa gửi ticket nó báo site đang bị ddos nặng nề nên thanh toán trong 20 ngày làm việc. Đến ngày 17/9 mà ko nhận tiền thì báo lại nó. Mình nhận được sẽ thông báo sau nhé.

Vừa gửi ticket nó báo site đang bị ddos nặng nề nên thanh toán trong 20 ngày làm việc. Đến ngày 17/9 mà ko nhận tiền thì báo lại nó. Mình nhận được sẽ thông báo sau nhé.

Cái vụ ddos này nghe hoài, mình cũng mới nhận đc ticket của nó với nội dung y chang cậu =))

mình cũng nhận được mail giống bạn, nhưng được nó trả trong vòng 24h, nhưng nó chỉ trả có 18.05$ thôi, nhưng mình cũng chẳng quan tâm vì đi lên từ bàn tay trắng, trả nhiêu cũng được (paypal đi mượn nên ko chụp proof).

Last edited by a moderator:
ịt ẹ éo thấy tiền về. veri phone éo được. Chán vãi hàng

mình cũng nhận được mail giống bạn, nhưng được nó trả trong vòng 24h, nhưng nó chỉ trả có 18.05$ thôi, nhưng mình cũng chẳng quan tâm vì đi lên từ bàn tay trắng, trả nhiêu cũng được (paypal đi mượn nên ko chụp proof).
Rule nó đổi rùi. Giờ fee rút nó trừ vào số tiền rút chứ ko trừ vào Balance nữa.

Mới nhận payment 95$ từ thằng này :). Up cho anh em tiếp tục hóng :D

Digital Paper Products, Inc. sent you $95.00 USD
Transaction ID: 45612501AY469333D

Digital Paper Products, Inc. sent you a payment of $95.00 USD.
Note from sender, Digital Paper Products, Inc.:

MBC Commissions

thằng này chậm mà chắc , từ hồi mình mmo đến h vẫn live :D , vượt qua bao nhiêu sóng gió :binhsua37:

tình hình là cash 100$ được 15 ngày rùi. Mới gửi 1 cái ticket hi vọng ngày 20 nó pay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week