New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

Ôm sống chết hơn 200k lúc giá rẻ như cho. Coi như cũng có cái Tết với người ta các bác. Em vui tóa lên khoe luôn.

Cũng ko nhiều, nhưng đc cái bánh chưng tròn trịa.

tròn quá oy bác ơi lên 0.11 oy dự là còn lên cao nữa

Lúc tối phê lắm các bác.

Mình nhận thấy Coin này khá ngon, luôn luôn bay trước mỗi sự kiện. Từ trước đến nay đã 2 lần bay khi có sự kiện. Lúc tối cảm xúc cực kỳ thăng hoa khi quyết định rút 1 ít về ăn Tết.

Mình thật sự rất muốn cảm ơn ATS.

Attachments

46.7 KB · Views: 115
Lúc tối phê lắm các bác.

Mình nhận thấy Coin này khá ngon, luôn luôn bay trước mỗi sự kiện. Từ trước đến nay đã 2 lần bay khi có sự kiện. Lúc tối cảm xúc cực kỳ thăng hoa khi quyết định rút 1 ít về ăn Tết.

mới rút 260 củ, rút thêm về làm con 4 bánh lun bác :D

Lúc tối phê lắm các bác.

đại gia đây rồi :rolleyes:

mới rút 260 củ, rút thêm về làm con 4 bánh lun bác :D
Mình cũng thuộc diện công dân nghèo, khó khăn bác à. May mắn rút đc đó về lo nheieuf thứ lắm. Chwua dám mơ nhà với xe.

Đêm qua lên ac mà nay lại chìm oy đợi mấy tiếng nữa nó mở beta xem có pumb ko
Giờ nó xuống mình cũng ko sợ. Đã tin tưởng nó thì càng xuống càng mua. Biết là rủi ro nhưng càng rủi ro thì càng có lãi mà. Chấp nhận cuộc chơi.

đại gia đây rồi :rolleyes:
Ẹc, đại gia khỉ khô ấy.

Mà hình như mình từng đưa bạn 1 email LRBC gù phải ko nhỉ? Nó giúp đc gì bạn ko thế? Hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week