Help Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , đã có poof

tui chơi gần 2 tháng bỏ ra 20$ mà h trong acc mới đc 1,3$ đây này nói gì tới việc ngày 1 2$, vừa nghe đã bít chém, hoặc là người đó đã fund mấy trăm $ vào thì may ra đc như vậy

ko nhẻ ông chơi $ đc trừ mà người khác không đc cộng ah..bạn tôi củng nộp 10$ đả , chơi 1 tháng hay vài năm củng thế thôi cơ bản là cách chơi mổi người ko pai gìa hơn chơi lâu hơn là đc nhiều tiền hơn :D:D

tui chơi gần 2 tháng bỏ ra 20$ mà h trong acc mới đc 1,3$ đây này nói gì tới việc ngày 1 2$, vừa nghe đã bít chém, hoặc là người đó đã fund mấy trăm $ vào thì may ra đc như vậy
không chém đâu bạn ngày tui đánh ruin không cũng được gần 100 gem chưa nói hồ mặn với đấu giá

langzvan đó ông , mấy bửa tui củng chơi nhưng đc mấy bửa : D

langzvan cùng clan với tôi nè

uhm . mấy bang chơi 5 6 ng j đó nhưng đến lúc nâng cấp bang, ko đủ tiền nên nghỉ hết còn mổi ông đó âm thầm lặng lẽ chơi và giờ nhận đc tiên, mà ông đc nhận nhiều $ từ mylan chua HOAINAM

uhm . mấy bang chơi 5 6 ng j đó nhưng đến lúc nâng cấp bang, ko đủ tiền nên nghỉ hết còn mổi ông đó âm thầm lặng lẽ chơi và giờ nhận đc tiên, mà ông đc nhận nhiều $ từ mylan chua HOAINAM
tại tôi chơi thêm sv mới nên mới rút ra thôi, không tui để dành gem để mua đồ với nâng cấp, giờ còn hơn 50 $ ma tui không rút. tui chỉ thuộc loại cùi trong clan còn nhiều người vip hon nhiều

luvbtyn đã ref có gì hướng dẫn nha thr

ai chơi myland việt nam chưa, cho mình vào bang với. Bang MMO4ME full rồi thì phải. Trò này phải nạp tiền mới chơi được à?

tại mấy ông chơi sai thì có :)). Thử up quân đnáhh ruin cỡ này coi :D :

333222.jpg.html

Ref thử chơi coi sao mà chủ thớt ko post yahoo hay gì đó để anh em còn liên lạc support cho ref nữa chứ ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week