Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

Vâng 9 xác là up thì bạn dc lợi 1 số thứ: có thể lên lịch xây nhà, nghiên cứu ngành khoa học và cho thám hiểm tự động dc, giúp tiết kiệm từng giây :D

Ngoài ra có thể thực hiện quest(tốn gem) để lấy lính, cái này ai ở trong vùng hay có chiến sự cướp bóc bem nhau thì up. Hoặc mua các gói tăng tốc bằng gem, mấy ông top sv hiện đều đầu tư kiểu này

Với ae nào hay ôm máy online và chưa từng chơi thì cứ để hết 14 ngày free qđ cũng dc :p

Như mình với các ae đã chơi uk thì đều up ngay rồi
Tui bấm vào [Hòm] => Chọn [Chơi miễn phí]
Sau đó nó báo chơi miễn phí không rút dc tiền, vậy là phải đợi hết 14 ngày hã

Tui bấm vào [Hòm] => Chọn [Chơi miễn phí]
Sau đó nó báo chơi miễn phí không rút dc tiền, vậy là phải đợi hết 14 ngày hã

acc của bạn đã xong cmnr. Ra ngoài xóa acc đợi 7 ngày sau vào tạo chơi lại.

acc của bạn đã xong cmnr. Ra ngoài xóa acc đợi 7 ngày sau vào tạo chơi lại.
Ác, thấy mọi người bảo chơi free gì đó 14 ngày, nên bấm đại. Sao thớt không cảnh báo trước vậy nhỉ.
Tạo lại acc mới + xoá cookie + reset modem cho lành >"<

Ác, thấy mọi người bảo chơi free gì đó 14 ngày, nên bấm đại. Sao thớt không cảnh báo trước vậy nhỉ.

Trời ạ vào thì cứ chơi dc là cho free rồi còn j`. Hết 14 ngày nó sẽ hỏi mà cậu. Để cập nhật nội dung trên kia tiện tớ nhắc lại cho rõ

Xóa hết history với cookie đi tạo lại cg dc

Coi chừng bị ban :oops:

Mình đã ref lại với tên lightning cho thớt, thớt check xem có không nhé, tại nó load gì cả tiếng đồng hồ nên F5 mấy lần

Bác cho hỏi kinh nghiệm xây thành 2 với
Nên xây xa hay gần?

Cả cái chỗ tướng nữa, nên xa hay gần nhỉ?

Vừa up cái nhà 5, chắc mai là mở cổng. Các bác có kinh nghiệm gì trước khi mở cổng không chỉ em với ợ!
Em bị nghiên game này rồi các bác ạ. Chắc phải để tiền nạp vào quá. Có bác nào có wmz ex em với =.=''. Em có mỗi PM.

Bác cho hỏi kinh nghiệm xây thành 2 với
Nên xây xa hay gần?

Cả cái chỗ tướng nữa, nên xa hay gần nhỉ?

Theo kn bọn nc ngoài thì thành mới cách thành cũ ~ 3 kingdom là tốt nhất cho tương lai, vì mở rộng dc địa bàn, kiểm soát tốt hơn các player khác, buôn bán chợ búa cũng dc mở rộng. Nhất là ai hay ăn ruin thì khu vực tìm kiếm ko bị chồng chéo lãng phí

Tuy nhiên vì đây là thành thứ 2 nên theo mình ae xây gần hơn cũng dc, có đất tốt - vd như >42 cell, hoặc có nhiều mỏ tài nguyên thì đặt luôn cũng dc. Và thành gần sẽ lợi trong chuyển tài nguyên, chuyển quân cứu viện nếu bị dòm ngó. Thành 3, 4 có thể chọn thoải mái hơn

Vừa up cái nhà 5, chắc mai là mở cổng. Các bác có kinh nghiệm gì trước khi mở cổng không chỉ em với ợ!
Em bị nghiên game này rồi các bác ạ. Chắc phải để tiền nạp vào quá. Có bác nào có wmz ex em với =.=''. Em có mỗi PM.

Khi mở cổng nếu bạn có Slave rồi thì tích cực đi cướp thành trống, nếu chưa có thì xây 1 ít nhà tài nguyên, lấy tài nguyên tạo Slave -> quay về bước 1

Ae sợ bị cướp thì gọi bảo kê về, ko thì để dành gọi sau cũng dc, mình thì để dành vì cũng chẳng mấy thằng làm phiền :D

Mà nếu chọn play free rồi đến khi nào đủ black gem rồi dep để rút được không bác

Mà nếu chọn play free rồi đến khi nào đủ black gem rồi dep để rút được không bác

Mình ko phải chủ, mem thôi

Lưu ý là các bạn muốn rút $ thì chỉ có chơi 14 ngày đầu free thôi, qua mốc đó nếu các bạn chọn free dù 1 lần thì ko bao giờ rút dc nữa, cho dù sau đó bạn dep bao nhiêu :rolleyes:

Cho mình hỏi giữa các thành với nhau thì tài nguyên tính như thế nào ?? Cộng dồn hay mỗi thành khác nhau. Và làm sao để dồn về 1 thành?

Mình ko phải chủ, mem thôi

Lưu ý là các bạn muốn rút $ thì chỉ có chơi 14 ngày đầu free thôi, qua mốc đó nếu các bạn chọn free dù 1 lần thì ko bao giờ rút dc nữa, cho dù sau đó bạn dep bao nhiêu :rolleyes:
Dự là sẽ bỏ game này :)

Cho mình hỏi giữa các thành với nhau thì tài nguyên tính như thế nào ?? Cộng dồn hay mỗi thành khác nhau. Và làm sao để dồn về 1 thành?

Tài nguyên bạn nhìn thấy là của 1 thành. Muốn dồn về chỉ có cách dùng thương nhân chuyển về 1 thành duy nhất

Trong Clan MMO4 có 1 thằng hôm qua nó kéo quân qua cướp nhà tớ đấy nhé :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week