Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
hien tai web k vao duoc, nghi van scam? co cau tra loi k bac vinaphone1

- - - Updated - - -

hien tai web k vao duoc, nghi van scam? co cau tra loi k bac vinaphone1
thì nó bảo dang up saver nên a em cứ bình tĩnh đã chờ xem sao.

Site này mình phán đoán sẽ scam khi chưa hết 1 chu kỳ, nhưng không phải lúc này. Mặc dù lượng thành viên chưa nhiều, nhưng tăng khá đều. Chí ít thì cũng sống thêm vài tuần nữa. Các bạn cứ bình tĩnh chờ đợi xem sao. Ngày mai nếu site chưa có động tĩnh gì thì dispute cũng chưa muộn lắm đâu. :)

Site đã vào lại bt nha, mọi người check :binhsua03:

He he típ tục hóng nó pay nào :binhsua09:

Tình hình là định deps thêm nhưng mà nó chập chờn thế này ai dám deps thêm thôi đành chờ xiền rút hết vốn

site vào bình thường nhưng rút xiền 2 hôm rồi chưa về!!! :( thế mới đau!!!

Hai hôm nay chưa paid nè. Có anh chị em nào được paid k?

Lệnh pay cuối cùng của nó vào ngày 8/5. Chắc nó mới sửa lại server chưa kịp pay cho anh em. Chắc chiều này sẽ pay ;)

kaka dự đoán quả không sai, nhưng nếu thêm 1 lần nữa thì coi chừng, dis ngay không suy nghĩ :)

hôm qua đặt lệnh đến hôm nay ko thấy nó pay đã thế nó lại còn trả thiếu lãi hôm nay cho mình nữa!!! thiếu 12h vkl!!! đợi sáng mai xem thế nào!!! :(

tình hình sao rồi các bạn, tính để nửa tháng rút, nên chưa rút đồng nào mà h có dấu hiệu à, có nên dis ko!!!! ((0_0))

tình hình sao rồi các bạn, tính để nửa tháng rút, nên chưa rút đồng nào mà h có dấu hiệu à, có nên dis ko!!!! ((0_0))

Tiếp tục kiên nhẫn chờ đợi tới sáng mai xem sao!

Cứ từ từ bà kon, cho em nó thời gian hoàn hồn khi site down do hết bandwith. Nếu nó scam thì nó 0 update lại site làm gì đâu. Tốt nhất cứ chờ và đợi nhé. Đừng có manh động mà hỏng nồi cơm của anh em.

mới rút thử mà ko biết có về ko nữa..mới with dc có 2 lần ah :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week