Matrix myliveprofits.com 3%/DAY CHO 125 NGÀY CÓ PZ ai có pz nhào zô cho zui nào

Status
Not open for further replies.
Mình không tham gia mà thấy thế này, chủ yếu spam để tăng post =))
Dear member,

Your request for a refund has been granted and you may access your account to see the credit. The credit that was applied to your account is 50% from the difference between the payments sent to and received from the seller.

The credit you received is 50% of the same amount you lost when sending money to that specific seller. Please consider yourself fortunate as not all members will be able to get reimbursed due to the nature of such programs. The credit received is 50% of your initial amount at loss. The amount at loss is determined by taking away your total amount of funds received from the total amount of funds sent to and from the seller.

We consider this claim closed.

Sincerely,

Resolutions Department
theo mình nghĩ công thức tình tiền dis sẽ là: (Tổng dep - tổng paid)*50% = số tiền sẽ dc nhận từ dispute

Mình không tham gia mà thấy thế này, chủ yếu spam để tăng post =))

theo mình nghĩ công thức tình tiền dis sẽ là: (Tổng dep - tổng paid)*50% = số tiền sẽ dc nhận từ dispute

có người vẫn lãi kìa :binhsua23:

đã nhận dc refund 50%...tính ra lời dc 50$ :binhsua22:
thật sự mình chưa chơi invest, nhưng đang tìm hiểu, theo dõi các site trước khi chơi.
Bạn cho mình hỏi với: theo mình tính thấy site sống dc khoảng 28 ngày => lãi nhận được sẽ là 28x3 = 84% chưa tính fee rút riếc, dép diếc, site siếc, ma trít các kiểu thì làm sao mà lãi dc ạ.
Giả sử có tính luôn mấy kèo matrix 20 hay 25$ gì đó thì may ra huề chứ sao lời dc ạ @@..
Giả sử em dep 100$ từ khi thấy được topic này thì đến ngày nó ngưng chia lãi thì cũng chỉ nắm dc 84$ (chưa tính lệnh pending nó ếch trả mình) thì sau khi dis thành công số tiền nhận được từ payza sẽ là (100-84)*50% = 8$, cũng đâu ăn nhằm gì.

thật sự mình chưa chơi invest, nhưng đang tìm hiểu, theo dõi các site trước khi chơi.
Bạn cho mình hỏi với: theo mình tính thấy site sống dc khoảng 28 ngày => lãi nhận được sẽ là 28x3 = 84% chưa tính fee rút riếc, dép diếc, site siếc, ma trít các kiểu thì làm sao mà lãi dc ạ.
Giả sử có tính luôn mấy kèo matrix 20 hay 25$ gì đó thì may ra huề chứ sao lời dc ạ @@..
Giả sử em dep 100$ từ khi thấy được topic này thì đến ngày nó ngưng chia lãi thì cũng chỉ nắm dc 84$ (chưa tính lệnh pending nó ếch trả mình) thì sau khi dis thành công số tiền nhận được từ payza sẽ là (100-84)*50% = 8$, cũng đâu ăn nhằm gì.

bác tính dữ quá...sao ko nghĩ thế này cho đơn giản..thế này nhé

1. bác rút dc 84$ là rút qua acc pz khác
2. dc refund 50% là 50$ (đây là acc dep vô site)

=> tổng là 134pz => lời 34% cmnr, đó là chưa kể tiền rb nữa

uh mlp tính ra cũng lãi mà.
mình chơi 226$ rút về dc hơn tẩm 200pz và cả rcb nữa là đủ vốn. dis dc 113$ là lời.
tính ra dep 226 mà lãi dc 113$ thế là dc rồi

Hix, rút kinh nghiệm đợt 1 :( !!!

cũng tùy site thôi..có site cho site ko

e cũng bị lỗ hả max :(

Vâng anh, đúng là ko có cái ngu nào như cái ngu nào :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469