Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.
Ngày mai anh sẽ cập nhật link ref theo như script mới, và các plans cụ thể hơn :)

Bao giờ cập nhật được link ref theo script mới thì tag em với nhé. :D Em đăng ký cái acc mới luôn.
Không liên quan nhưng hôm trước xin vào group bị reject ko hiểu tại sao. Định sau khi launch lại xin lần nữa vậy :oops:

Bao giờ cập nhật được link ref theo script mới thì tag em với nhé. :D Em đăng ký cái acc mới luôn.
Không liên quan nhưng hôm trước xin vào group bị reject ko hiểu tại sao. Định sau khi launch lại xin lần nữa vậy :oops:

Theo dự kiến thì 21h VN - 10 am EST time (2 pm GMT ) thì MyPayingADS sẽ bắt đầu ra mắt trên script mới,
Với script của proXcore thì chắc chắn là sẽ sử dụng link refs như các site revshare hiện tại như THB và MTA ...
Tuy nhiên mình cũng đang hồi hộp chờ đợi xem hình dạng mới của MPA nó được design như thế nào ...

chuotchu

Junior
Reactions
134
MR
0.001
Follow me on Facebook
Theo dự kiến thì 21h VN - 10 am EST time (2 pm GMT ) thì MyPayingADS sẽ bắt đầu ra mắt trên script mới,
Với script của proXcore thì chắc chắn là sẽ sử dụng link refs như các site revshare hiện tại như THB và MTA ...
Tuy nhiên mình cũng đang hồi hộp chờ đợi xem hình dạng mới của MPA nó được design như thế nào ...
Quan trọng là nó có giữ lại lượng ref đã đăng ký cho bạn thời gian vừa rồi ko nữa? chứ đăng ký lại mới thì bạn bị mất ref nhiều lắm đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week