Matrix myprofitads.com Site này chia lãi thời gian thực

Status
Not open for further replies.

king365

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào mừng bạn đến Myprofitads.com .Myprofitads cho bạn cơ hội để quảng cáo cho doanh nghiệp của bạn cho một đối tượng có trình độ cao của các nhà sản xuất tiền trực tuyến và được trả tiền cho nó !

Bất cứ khi nào Gói Quảng cáo được mua từ Myprofitads, thanh toán đi vào quỹ trung ương của chúng tôi. Là thành viên của Myprofitads.com, bất cứ khi nào bạn mua Gói quảng cáo doanh nghiệp của bạn, bạn cũng có đủ điều kiện cho chương trình chia sẻ doanh thu của chúng tôi, nơi các thành viên được trả 120% giá trị của Gói Quảng cáo của họ, mỗi ngày, khỏi quỹ trung ương của chúng tôi .

Thu nhập là hoàn toàn thụ động, không đòi hỏi phải có giấy giới thiệu để kiếm được trong khi đó nếu bạn giới thiệu ai đó, bạn sẽ được nhận thưởng bằng 5% tiền gửi của người giới thiệu.

Chúng tôi có chính sách mua lại ở mức 25% đối với tuổi thọ trang web và tính bền vững.

MYPROFITADS sẽ ra mắt chính thức tại ngày 13 - tháng 11 - năm 2014

Các tính năng :
Cổ phiếu : Gói phần mềm quảng cáo
Chi phí : 5,00 $
Doanh thu : 6.00 $ (120% ROI)
Mua lại : 25%
Thu nhập giới thiệu: 5%
Thanh toán : STP | EGOPAY | PAYZA | PM
Rút tối thiểu: 10 $

Đây là link giới thiệu của mình. Hãy ref ủng hộ mình nhé : http://www.myprofitads.com/?boy01

Last edited:
Bạn lưu ý bổ sung Proof khi site cho DEP nhé.
Site này do @proReflex giới thiệu trên MMG, Admin chính là 1 supporter MMG nên gần như ko có fastscam. Tuy nhiên nên lưu ý rule mua lại 25% và min pay 10$. Các bạn cần tính toán sao cho hợp lý lượng DEP vào để tận dụng đc 25% mua lại.

Hiện tại admin đang chờ verified tk STP và PM. Admin là redhammer, một Lifetime Supporter tại MMG.
Theo mình đoán, admin sẽ sử dụng : STP, Payza, EgoPay, PM.

Site đã chạy chính thức và yêu cầu bạn up Proof DEP hoặc proof site trả tiền cho bạn tiền của bạn lên #1.
mod nhắc ta mới nhớ site này. Định chơi nhưng thấy Digadz hot nên quyết định chơi digadz - bạn close topic này dùm mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week