Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

mình đã repurchase gần 70$ rồi, mình yêu cầu rb có đc ko? bây giờ ngồi chờ lãi thôi
Sao rút sớm thế, dù sao thì bạn vẫn phải repurchase theo luật mà. Cho nên bạn sẽ đủ 100$ tái đầu tư sớm thôi và mình sẽ RCB.;)

Anh em cẩn thận, admin có dấu hiệu chơi không đẹp,
Bằng chứng là hệ thống tự động Renewal Membership cho tất cả các Members và trừ tiền trong Earning Balance, mặc dù họ không kích hoạt chức năng Auto Renewal,
Vì mình chỉ có các Adpacks $2 nhưng site vẫn bắt Renew Membership.
Rule quy định, members chỉ upgrade khi cần mua Adpacks $5 trở lên,
Còn Adpacks $2 không cần upgrade vẫn hưởng lãi bình thường,

Bằng chứng là hệ thống tự động Renewal Membership cho tất cả các Members và trừ tiền trong Earning Balance, mặc dù họ không kích hoạt chức năng Auto Renewal,
liệu có phải do mem tăng chậm nên nó chơi lầy hả bác.?

e thì chưa hết hạn cái cũ nhưng thế thì cũng lạ nhỉ, đâu đáng bao nhiêu đâu, bác liên lạc admin xem :rolleyes:

anh có disable renew chưa. Em disable renew >>> đâu có bị trừ đâu :oops:

Last edited:

Cái này nó được thiết lập tự renewal trong mục upgrade ấy. Bất cứ ai mua membership đều bị thiết lập tự động thế. Nếu ko muốn renew thì phải tự vào tắt. :).
Em nghĩ là do admin từ đầu đã thiết kế hệ thống như thế rồi chứ ko phải là do admin bắt phải gia hạn

Cái này nó được thiết lập tự renewal trong mục upgrade ấy. Bất cứ ai mua membership đều bị thiết lập tự động thế. Nếu ko muốn renew thì phải tự vào tắt. :).
Em nghĩ là do admin từ đầu đã thiết kế hệ thống như thế rồi chứ ko phải là do admin bắt phải gia hạn

UP = $$$ lời nó đỡ hơn là add fund new vào :oops:

Vừa vào thử mới biết hóa ra phải bấm vào cái nút ở dưới nữa rồi confirm mới là tắt gia hạn chứ ko phải là chỉ có click vào, ảo diệu phết :D

Vừa vào thử mới biết hóa ra phải bấm vào cái nút ở dưới nữa rồi confirm mới là tắt gia hạn chứ ko phải là chỉ có click vào, ảo diệu phết :D

nó có chữ on - ốp rõ ràng thế kia mà :oops:

e thì chưa hết hạn cái cũ nhưng thế thì cũng lạ nhỉ, đâu đáng bao nhiêu đâu, bác liên lạc admin xem :rolleyes:

Mình đã kiểm tra trong Payment History và không thấy giao dịch Auto Renewal, nhưng có nhận email thông báo rằng đã Renewal thành công, và tình trạng Membership còn lại là 31 ngày.
Kiểm tra Earning Balance thấy bị trừ mất $5. Vì mình tái đầu tư hàng giờ nên thừa biết sự thay đổi của Earning Balance,

Hơn nữa mình đã chat với admin về vấn đề này, nhưng hắn trả lời linh ta linh tinh.
Với $5 chẳng là gì với mình cả, nhưng rõ ràng đây là sự không minhg bạch từ Admin. Mình xác nhận điều đó.
Tất cả các members đã upgrade thì tài khoản đặt ở tình trạng Auto Renewal, mình vừa kiểm tra lại rõ ràng hệ thống đặt ngầm. Và phải xác nhận thì mới OFF Auto Renewal.

e tưởng phải tích vào cái ô cạnh chữ on mới là bật lên, ko ngờ nó đang là bật sẵn rồi :oops:

Anh em nên cẩn thận, mình không nói nhảm, rõ ràng rằng admin đang hút máu 1 cách khéo léo chúng ta.
Giờ mới rõ ràng bản chất thật của thằng admin này.

Nó bắt renew bằng cash balance :oops:. Không add fund lấy đâu ra cash balance :oops:
Quá chuẩn luôn. Đây có lẽ là phần chưc năng thêm của script này thôi, ai chơi TT3 hay 1 số site khác cũng biết chức năng mua phí thành viên hay subscription này rất nhiều site tự động trừ tiền trong TK processor luôn. Không muốn auto thì tắt đi là xong :D

Quá chuẩn luôn. Đây có lẽ là phần chưc năng thêm của script này thôi, ai chơi TT3 hay 1 số site khác cũng biết chức năng mua phí thành viên hay subscription này rất nhiều site tự động trừ tiền trong TK processor luôn. Không muốn auto thì tắt đi là xong :D

Nếu như ban đầu members muốn upgrade thì phải add funds to Cash Balance, nhưng trường hợp của mình là Renewal và bị trừ tiền trong Earning Balance. Và mình không tắt chức năng Auto Renewal, đúng ra là không biết vì trạng thái Membership vẫn có Ô trống nếu muốn Auto thì phải Click vào đó.
Bởi vì khi Upgrade lần đầu, hệ thống sẽ bật luôn chức năng Auto Renewal luôn.
Mình đã nói chuyện với admin, thì hắn bảo Renewal thì phải add funds to Cash Balance,
Trong khi tk của mình đã renewal membership thành công lúc 11h sáng, và trừ $ trong Earning Balance,
Vì mình đâu có add funds trong Cash Balance và không muốn Renewal nữa.
Ban đầu tưởng hệ thống báo nhầm và được Admin bonus cho Membership, ai dè lại móc túi mình ra :(
$5 không quá to tát, nhưng nếu admin có hành động không đẹp thì mình cũng phải nhắc nhở anh em,

hôm vừa rồi mình phải addfund vào 5$ để up member mua gói 5 xu. chứ nó cũng ko có trừ vào tài khoản earning balance.

hôm vừa rồi mình phải addfund vào 5$ để up member mua gói 5 xu. chứ nó cũng ko có trừ vào tài khoản earning balance.

up tháng đầu thì ai cũng phải fund vào :oops: vấn đề đang nói là nó xảy ra ở tháng thứ 2 :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week