Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
cháo về.....

This is to confirm that your withdrawal request of $20.09 USD has been completed.

Your positive feedback will help MyTrendingAds to grow and succeed. Click on the link below to add your testimonial.

Từ trưa đến giờ dùng repur balance mua pack cũng chỉ được hưởng lãi 2.5% :oops:.
Chẳng biết cái lãi 10% kia là dành cho đối tượng nào. Mua bằng cash balance chăng :D

NEW MTA AD PACK PLANS IS NOW ACTIVATED
======================================

I would to inform you that the new ad pack plans is now activated.

PROMOTE
SHARE
ACTION

We have increased the ROI and earnings per plan to suit members preference and for own good of My Trending Ads.

Here are the changes:

1. No more withdrawal fee
2. No more membership for all ad pack plans
3. Traffic Ad Pack 1 ROI from 110% to 115% now
4. Traffic Ad Pack 2 ROI from 115% to 120% now
5. Traffic Ad Pack 3 ROI from 120% to 125% now
6. Traffic Ad Pack 4 is no longer available - if you have active ad packs from this plan they will continue to earn until they get matured.

We are also offering 50% discount on all advertising services. Go and avail it now. Good for limited time only.

Take action now. Good luck Trendians.

Plan mới đã được áp dụng rồi
Giờ là 10% cho 2 xu và 8% cho 5 xu (50% repur).
Anh em tranh thủ rút trước khi nó đổi plan :D:D
Membership của mình mới hết hạn, như thế này thì khỏi phải mua tiếp nữa đúng ko mọi người?

Admin nó chỉ nói daily up to 10% thôi. :).
Thực tế giờ lãi bị fix rồi, Bắt đầu từ 8h ngày 1/4 (giờ VN).
+Gói 2 xu là 2.5%
+ Gói 5 xu fix là 1%.
+ Ai có gói cao hơn thì tự cập nhật nhé :D

Có vẻ cũng ko còn luật lệ liên quan đến vụ tỉ lệ dep/rút nữa.
Nhưng giờ một ngày chả còn đủ min để rút nữa :oops:

Last edited:
Admin nó chỉ nói daily up to 10% thôi. :).
Thực tế giờ lãi bị fix rồi, Bắt đầu từ 8h ngày 1/4 (giờ VN).
+Gói 2 xu là 2.5%
+ Gói 5 xu fix là 1%.
+ Ai có gói cao hơn thì tự cập nhật nhé :D

Có vẻ cũng ko còn luật lệ liên quan đến vụ tỉ lệ dep/rút nữa.
Nhưng giờ một ngày chả còn đủ min để rút nữa :oops:

với đà này mà ko có gì xảy cmn ra thì 1 tháng nữa mới cá hồi vốn :oops: chắc phải đi trừ tà thâu :oops:

Thanh toán mới nhận :

THÔNG BÁO VỀ RCB.

Xin lỗi các bạn theo ref vì tình hình chung của site nên từ 05/04 mình tạm ngưng RCB tái đầu tư. Mong các bạn thông cảm
Mình đã RCB tính đến ngày hôm nay cho các bạn @valiniant@vananh2511, check mail nhé.
Đã nhận RCB, cảm ơn bác.
Tình hình thế này ai cũng thông cảm cả a ạ, với e thì ko sao đâu:D

hình như roi giảm tiếp thì phải :oops: chuẩn bị ra đê thôi :oops: từ 5h30h sáng >>> h đc 5 xu :oops:

hình như roi giảm tiếp thì phải :oops: chuẩn bị ra đê thôi :oops: từ 5h30h sáng >>> h đc 5 xu :oops:

Giảm là chắc rồi.
Giờ hình như có 2% cho 2 xu và 0.5% cho 5 xu :oops:.
Bên này em chả muốn tính chính xác làm gì vì kiểu gì cũng thọt rồi. Chỉ đang cố gắng rút đỡ bao nhiêu hay bấy nhiêu chứ site như thế làm gì có thằng điên nào dep vào :oops:

Đúng là quá khôn ngoan khi tất tay ở TH chứ ko tất tay ở thằng này, thằng Admin chơi lầy vcđ, nói 1 đằng làm 1 nẻo, nghi là để có time chạy tiền quá :mad:

Đúng là quá khôn ngoan khi tất tay ở TH chứ ko tất tay ở thằng này, thằng Admin chơi lầy vcđ, nói 1 đằng làm 1 nẻo, nghi là để có time chạy tiền quá :mad:

Bác giống em, tất tay ở phía TH.
Bên này nhát tay hơn cho vào ít hơn hẳn. Dự là sẽ thọt mất 25-50% vốn. :oops: nhưng vẫn cảm thấy may vì chơi cũng ít :oops:

Bác giống em, tất tay ở phía TH.
Bên này nhát tay hơn cho vào ít hơn hẳn. Dự là sẽ thọt mất 25-50% vốn. :oops: nhưng vẫn cảm thấy may vì chơi cũng ít :oops:

tất tay nhiu thế thím có gì em học cmn hỏi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week