Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
Thanh toán nho nhỏ

site này nó có cái auto repurchase thì tốt, tốn time lắt nhắt vào tái quá :mad:

Từ trước đến giờ mới thấy có 1 site có cái auto repur là TAP. Còn lại chưa thấy thêm site nào khác :D. Cũng phải lao động tí mới thu được thành quả chứ

COMBINED BALANCE TO OTHER BALANCES

This feature has been installed. You may now purchase ad packs using the combined balances (Cash + Re-purchase + Earning + Commission).

To your success,
MY TRENDING ADS Team

URS sấp mặt rồi mong là MTA sôi nổi lên thêm tí, mấy bữa đìu hiu quá :oops:

MTA chỉ là ko quá nổi so so với Traffichubbs do bên đó được promote mạnh hơn nên số mem tăng ko quá nhanh (50 mem/ngày) thành ra có vẻ đìu hiu. :rolleyes:. Tuy nhiên site chạy khá êm và ổn định, ROI cũng thấp có 110% nên dự ít nhất cũng được 2-3 tháng :D

oh` bao h chuồn xong thì em sẽ hú mấy bác :rolleyes:

MTA chỉ là ko quá nổi so so với Traffichubbs do bên đó được promote mạnh hơn nên số mem tăng ko quá nhanh (50 mem/ngày) thành ra có vẻ đìu hiu. :rolleyes:. Tuy nhiên site chạy khá êm và ổn định, ROI cũng thấp có 110% nên dự ít nhất cũng được 2-3 tháng :D
em xin phép dự 2 - 3 năm, site ngon lạc quan lên chứ bác :D

COMBINED BALANCE TO OTHER BALANCES

This feature has been installed. You may now purchase ad packs using the combined balances (Cash + Re-purchase + Earning + Commission).

To your success,
MY TRENDING ADS Team
bây giờ tiền com có thể mua adpack đc rồi thì ko biết bác có thay đổi chế độ rb ko? hay cứ phải repurchase 100$ mới đc rb vậy?

bây giờ tiền com có thể mua adpack đc rồi thì ko biết bác có thay đổi chế độ rb ko? hay cứ phải repurchase 100$ mới đc rb vậy?

Không nhất thiết nhưng em nghĩ ko nên ngày nào cũng báo. Như thế rất mất thời gian.:). Tiền com rút về thì mới dùng rcb được chứ chắc bác ấy chả dùng mua adpack mấy đâu :)

Bác cứ làm như em. Vào tối chủ nhật mỗi tuần, tổng kết xem tuần vừa rồi đã repur bao nhiêu adpack và inbox cho bác @omanizen . Sau đó trong tuần sau bác omanizen sẽ check và rb lại.:)
Cứ thế thôi. 1 tuần báo 1 lần vào tối chủ nhật rồi tuần sau nhận rb là tiện nhất. :D.

Không nhất thiết nhưng em nghĩ ko nên ngày nào cũng báo. Như thế rất mất thời gian.:). Tiền com rút về thì mới dùng rcb được chứ chắc bác ấy chả dùng mua adpack mấy đâu :)

Bác cứ làm như em. Vào tối chủ nhật mỗi tuần, tổng kết xem tuần vừa rồi đã repur bao nhiêu adpack và inbox cho bác @omanizen . Sau đó trong tuần sau bác omanizen sẽ check và rb lại.:)
Cứ thế thôi. 1 tuần báo 1 lần vào tối chủ nhật rồi tuần sau nhận rb là tiện nhất. :D.
cái đó mình chỉ hỏi là có thay đổi j ko thôi. còn rb ntn thì tùy vào bác thớt :)

tiền com trước đây vẫn mua đc mà sử dụng balance transfer nó sang repu or earn là ok hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week