Nam-Based CPA Network! NamMobi.com

dungeon

Senior
Reactions
382
MR
0.249
chắc do nó mở event gì đó, nên scam sớm, không thì phải trao giải cho ngta.
chắc thế or nó bị ăn quả banned từ network
có nghĩ đến điều khi nó đang ăn ngon thì tự dưng đóng network ko . khác nào làm mất miếng ăn của nó

KHL

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
549
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
có nghĩ đến điều khi nó đang ăn ngon thì tự dưng đóng network ko . khác nào làm mất miếng ăn của nó
ko thì chắc lượm cái Ip6 plus roi :D:D:D:D
Khả năng cao là nó bị Net banned, nó dám paid hơn $800 thì ngại gì cái event, còn đang ngon mà đóng Net thì không thể đâu.

Khả năng cao là nó bị Net banned, nó dám paid hơn $800 thì ngại gì cái event, còn đang ngon mà đóng Net thì không thể đâu.
đã bảo rồi khả năng cao nó bị net banned. kể cả thánh sống cũng phải scam nhé bạn. cứ để í chả net nào mà thằng aus kia vừa đăng kí mà paid net 15 . n có thể nó còn tự bỏ túi ra để paid trước khi net paid vì thông thường net paid month. nh ko trụ đc đến ngày 8/8 thì bị ăn quả banned nên phải đóng site . có thể nó muốn trụ vs ae vn nh ko đc ;)

BlackRay

Senior
Reactions
383
MR
0.364
Thế mà hôm rồi, em thấy mấy bác chửi nó quá, em còn vào Google dịch, dịch mấy câu động viên nó trong Sky. Hóa ra scam thật à.

Thế mà hôm rồi, em thấy mấy bác chửi nó quá, em còn vào Google dịch, dịch mấy câu động viên nó trong Sky. Hóa ra scam thật à.
bác có bị ăn scam ko hay đc paid phát nào chưa . bác có call video ko :(
chắc nó cũng ko muốn scam đâu nh chắc no bị banned từ network nên ko thể trả nổi cho ae

đã bảo rồi khả năng cao nó bị net banned. kể cả thánh sống cũng phải scam nhé bạn. cứ để í chả net nào mà thằng aus kia vừa đăng kí mà paid net 15 . n có thể nó còn tự bỏ túi ra để paid trước khi net paid vì thông thường net paid month. nh ko trụ đc đến ngày 8/8 thì bị ăn quả banned nên phải đóng site . có thể nó muốn trụ vs ae vn nh ko đc ;)

Thắc mắc hoài, giờ mới sáng ra :cool:

Thắc mắc hoài, giờ mới sáng ra :cool:
nãy e cũng vừa mới nghĩ ra nh khả năng cao là như vậy bác ạ
Chuyện này có đọc hết từ đầu tới đuôi, bác có gọi, biết là của Au, nhưng cũng khuyên anh em đừng làm.
thks bác hiểu giúp e .e cũng chỉ nhiệt tình giúp ae trong đây thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,879
176,341
Latest member
dieungo11

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week