Announce Năm mới tổng kết box Poker

Cái này thì khi nào kết thúc mấy bác nhỉ
tùy vào khả năng của bạn nhưng muốn chơi ở bàn final thì cứ xác định >4h

Mấy tour freeroll 100k này giúp build bankroll cho những bạn mới bắt đầu rất tốt, mỗi ngày đều mở chỉ cần lúc nạp tiền dùng code 100k sẽ có ticket chơi free 30 ngày hoặc là lên được chorme star thì sẽ có vé chơi free hằng ngày (lên chorme rồi chơi free thoải mái ko có giới hạn nữa).

Tour này prize pool trung bình khoảng 2k$ nhất được hơn 200$, ưu điểm là free mỗi ngày có nhiều khung thời gian khác nhau. Nhược điểm là đông, nên rất lag khó chơi nhưng để build bankroll là tốt rồi. Lời khuyên là chỉ nên chơi 1200 chip ban đầu ko nên rebuy hay addon thêm làm gì tốn tiền mất thời gian.

Đề vào final tour này thì phải mất tầm >5h lận nhé vì thời gian tăng blind của nó là 8 phút lận chưa kể người chơi rất đông, bạn có thể tham khảo thêm trong topic http://mmo4me.com/threads/gallery-room-phong-trung-bay.120142/page-2 mình có up tấm hình về 6/25000 của tour này chơi gần 6h @@

Bác @nmtrung chăc hẳn nổi tiếng trong giới săn tiền thưởng của PS ấy nhỉ :D.
Vậy là ít nhất phải lọt vào vòng FINAL, sau đó thi đấu tiếp nằm trong top 10 thì mới có giải à bác.
Bác giải thích hộ em chỗ này được không bác:
"Tour này prize pool trung bình khoảng 2k$ nhất được hơn 200$..."

Bác @nmtrung chăc hẳn nổi tiếng trong giới săn tiền thưởng của PS ấy nhỉ :D.
Vậy là ít nhất phải lọt vào vòng FINAL, sau đó thi đấu tiếp nằm trong top 10 thì mới có giải à bác.
Bác giải thích hộ em chỗ này được không bác:
"Tour này prize pool trung bình khoảng 2k$ nhất được hơn 200$..."
Mình đánh tour buy-in là chính chứ mấy tour free chơi vui thôi vì khó ăn và đánh cực, prize pool nghĩa là tổng tiền buy-in ví dụ tour buy-in 1$ có 10 người chơi thì prize pool là 10$... tour freeroll 100k này của PS nó mặc định prize pool là 1000$ nhưng đây là tour re-buy cho nên sau khi hết thời gian re-buy thì tổng tiền trung bình của prize pool là hơn 2k$ nếu về nhất sẽ đc hơn 200$ (tùy mỗi tour nhưng đây là con số trung bình).

Nếu vẫn chưa hiểu nữa thì bạn nên đọc thêm các bài viết trong topic hướng dẫn, đọc các thuật ngữ trong poker để hiểu rõ hơn

@nmtrung: Cảm ơn bác. Tình hình là em vừa nạp 50 usd vào PS bằng wmz nhưng không được. Tháng trước nạp 20 usd vẫn bình thường. Không hiểu sao nữa :|

@nmtrung: Cảm ơn bác. Tình hình là em vừa nạp 50 usd vào PS bằng wmz nhưng không được. Tháng trước nạp 20 usd vẫn bình thường. Không hiểu sao nữa :|
lưu ý là khi nạp wmz có fee 0.8% nhé, nếu bạn muốn nạp 50$ thì trong ví wmz phải có 50.4$ còn ko chỉ nạp đc 49$ thôi

Em hiểu cái đó mà, ví em thì còn nhiều hơn thế, nhưng nó báo lỗi. Bác nạp vào bằng gì đó bác.
mình cũng nạp wmz, nó báo lỗi gì bạn chụp hình đc ko

Bó tay TH này mình chưa gặp bao giờ đã tham khảo thử vài người, bạn nên hỏi support của PS nói là tại sao đã nạp đc 20$ rồi mà giờ ko nạp đc chụp hình cho nó biết lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week