Event Năm mới với Event có tổng giải thưởng lên tới $55

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
Anh shin ơi em không hiểu chỗ này cho lắm Tại sao số lượng Giải có hạn mà anh lại để hạn kết thúc event vậy ???

increaseptc

Newbie
Reactions
283
MR
0.000
Cho mình tham gia cho zui nhe!

Chúc anh em năm mới làm ăn phát tài!

Mình chỉ có 87 bài thôi, nhưng vui là chính!

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.951
$240.00
Anh shin ơi em không hiểu chỗ này cho lắm Tại sao số lượng Giải có hạn mà anh lại để hạn kết thúc event vậy ???

Chào bạn,

Nếu BQT không để ngày hết hạn, Event sẽ không tạo được không khí sôi nổi nữa. Cuộc chơi nào cũng phải có cạnh tranh thì mới đúng nghĩa của một trò chơi. Giống như bạn kiếm tiền Online, nếu bạn không nhanh tay, thì sẽ có người khác tới trước và lấy hết phần tốt nhất.

Event này vừa để chúc tết, vừa là một trò chơi nhỏ góp vui cùng các bạn.

Chúc mừng năm mới
BQT MMO4VN

post hiện tại nè

Chào bạn,

Hy vọng bạn làm đúng với Rules của Event để tham gia.

1. Những ai muốn tham gia Event này, buộc phải Post một tấm hình chụp số Post hiện tại của mình tại Topic này, và không được sửa bài viết, nếu sửa xem như đã phạm luật và sẽ không được nhận giải.

Chúc mừng năm mới
BQT MMO4VN

khonghieu90

Banned
Reactions
224
MR
0.000
Chào bạn,

Hy vọng bạn làm đúng với Rules của Event để tham gia.

1. Những ai muốn tham gia Event này, buộc phải Post một tấm hình chụp số Post hiện tại của mình tại Topic này, và không được sửa bài viết, nếu sửa xem như đã phạm luật và sẽ không được nhận giải.

Chúc mừng năm mới
BQT MMO4VN

định post để chụp cái màn hình thôi bác:D
bác del hộ bài ấy giúp em post lại :D

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

up lại ,:D

bem bem

Newbie
Reactions
299
MR
0.000
22 ngày trời mà các bác không post đc trên 400 để kiếm 8$ à gà we' . hehe
tiện thể còn đc luôn giải sr mem 1$ nưa chứ . sắp tới chuẩn bị có event cho professor mem nữa chắc phải 5-10$ đó :-)
mách nhỏ các bạn 1 việc đơn giản và dễ dàng là hãy vào các topic của bembem mà reg site ^.^ vừa ngắn ngọn ,ý nghĩa vừa tiết kiệm thời gian . hehe

anhtraivuive

Senior
Reactions
191
MR
0.001
tiện thể còn đc luôn giải sr mem 1$ nưa chứ . sắp tới chuẩn bị có event cho professor mem nữa chắc phải 5-10$ đó :-)
mách nhỏ các bạn 1 việc đơn giản và dễ dàng là hãy vào các topic của bembem mà reg site ^.^ vừa ngắn ngọn ,ý nghĩa vừa tiết kiệm thời gian . hehe

Chiêu của bembem đúng là hết ý, lợi cả đôi bên cứ thế mà làm hi hi hi

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139

Cao kiến quá :) Hi Hi

bao nhiêu bài thì đc Pro thế? Để ta kiếm luôn, kiếm ít tiền mua sữa cho con :))

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back