[Nambeo000] Em xin hứa sẽ trả tiền cho mọi người

thế chủ thớt là scam ng` ta hay bị hack nick vậy nhỉ :). Tới nay vẫn chưa rõ lắm, mong đc chủ thớt giải đáp :)
hình như là scam ng'
Thôi cứ ghi nhận đi chừng nào chả thì tính :binhsua166:

roj, các bác dợi nó 100 năm nhé, nó hứa mà, nhưng ko có thời gian, chắc nó hứa dời con cháu thứ 18 hay 20 thì nó trả cho. Tốt nhất cứ xử nó đi de răn de mấy thằng scam.

Vớ vẫn .....14 tuổi đi Scam.Chú mày tưởng kiếm 5 - 10 triệu dễ lắm à ? Scam ....Scam rồi sẽ thành Pro Scammer

P/S: Đã thấy rất nhiều nội dung tương tự và dần trôi vào quên lãng.Riêng anh mày không tin chú mày trả tiền

Hứa là 1 chuyện
Trả tiền là 1 chuyện .
2 Chuyện này đâu có giống nhau
Nói xuông thì ai không nói được
Làm được hay không mới là 1 chuyện ;)) !
Nếu như không có người bán cam thì làm gì có người ăn phải cam ;)) ! ! !

Cố gắng giữ lời hứa đó em. Và e cũng nên cho biết chính xác là bh em mới trả hoặc em trả dần dần trước đi, anh thấy có 1 bạn bị em scam mười mấy $ đó, số tiền đó ko lớn, anh tin là em lúc nào cũng có, trả trước đi để lấy lòng tin mọi ng em ah!

Nambeo000 pm lại ae sẽ cố gắng trả trong tg sớm nhất, và hiện tại em ấy còn 8LR ai bị scam ~8LR thi pm cậu ấy lấy lại ít lòng tin đi. cho em ấy 1 cơ hội hoàn lương.

P/s: phải có poof chứng mình là đã bị scam nha!

Nói thật vs các ông nhé, ông nào bị tôi scam ít nhất, coment lại nhé, tui chả nói chơi 1 poof của tui scam + 1 tài khoản LR tôi sẽ chả dần dần :|
H tôi còn 8$ , ông nào bị tôi lừa sạch tiền thì cm lại, tui đưa tiền cho mà mua mì tôm ăn qua ngày,hoăch nạp thẻ gì đó tùy các ông :|

Last edited by a moderator:
Nói thật vs các ông nhé, ông nào bị tôi scam ít nhất, coment lại nhé, tui chả nói chơi 1 poof của tui scam + 1 tài khoản LR tôi sẽ chả dần dần :|
scam mà có vẻ to mồm thế con . dù gì thì cũng đi lừa người ta rồi . mày tưởng mang tiền trả lại là mày oai lắm à .:binhsua164:

Ăn nói cho nó cẩn thận ku kon ạ. Chú mày chả cần phải lập kái theard này làm gì đâu. CHú mày cứ làm đi rồi muốn nói sao thì nói. Thề non hẹn biển rồi cuối cùng chả làm đc thì cuối cùng vẫn bị chửi thôi. Những người bị chú mày scam thì chả kần mấy kái lời hứa vớ vẩn này đâu, ngta chỉ muốn lấy lại chỗ tiền mồ hôi công sức của ngta kiếm ra thôi. Hiểu chứ?? A k thích quăng gạch bố kon thằng nào, nhưng nghe thấy chú mày nói với kái thái độ thế là k đc. Mấy kái tuổi ranh cắp!

cũng câu được hơn chục thank rồi đấy :)) :)) :)) ...
có ai còn nhớ anh prokight9x ko nhỉ ... anh ấy cũng hứa là trả đấy :binhsua146:

scam mà có vẻ to mồm thế con . dù gì thì cũng đi lừa người ta rồi . mày tưởng mang tiền trả lại là mày oai lắm à .:binhsua164:

Chuẩn đấy chả hiểu đã đi scam rồi , gọi là ăn cắp mà còn tỏ ra mình uy tín , sẽ trả hoặc thế này hoặc thế kia ... nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week