Suggest Name rút tiền trong PP Business

myth

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Em vừa up account của em lên Business, giờ muốn rút tiền theo name Business thoải mái phải ko ạ ? Ở phần name khi đăng kí họ Phạm, bây giờ em muốn rút về thẻ ATM họ Trần thì change name ở phần Contact Busines Name sang họ Trần là đc phải ko ạ ? Ko cần quan tâm Name lúc đăng kí họ gì phải kọ ạ ?

Last edited:
Thường thì pp Business khi cậu đăng ký là với tên công ty nhưng khi rút về có thể về tài khoản ngân hàng là tài khoản tên công ty hoặc tên người đại diện cũng được nhé, Lúc cậu đăng ký pp business nó đòi cậu up lên GPKD với gì nữa không?

Thường thì pp Business khi cậu đăng ký là với tên công ty nhưng khi rút về có thể về tài khoản ngân hàng là tài khoản tên công ty hoặc tên người đại diện cũng được nhé, Lúc cậu đăng ký pp business nó đòi cậu up lên GPKD với gì nữa không?
trả lời lạc đề hết trơn +_+

k dấu nha

Cậu cứ ghi tên đăng ký tài khoản ngân hàng mà cậu rút về là được, có thể nó sẽ bắt cậu up proof ID với sao kê ngân hàng nữa đấy.

Cậu cứ ghi tên đăng ký tài khoản ngân hàng mà cậu rút về là được, có thể nó sẽ bắt cậu up proof ID với sao kê ngân hàng nữa đấy.
mình đã rút hồi chiều rồi, và đang pending ko thấy báo gì hết, vậy là ổn chưa nhỉ ? Chỉ cần sang trạng thái Completed là xong rồi phải k ?

mình đã rút hồi chiều rồi, và đang pending ko thấy báo gì hết, vậy là ổn chưa nhỉ ? Chỉ cần sang trạng thái Completed là xong rồi phải k ?
Giờ thì chỉ ngồi chờ đi cậu, Nó mới nhận lệnh chuyển và đang tiến hành chuyển cho cậu thôi, trong thời gian chuyển nó còn xem kỹ về tài khoản của cậu nữa nhất là lần đầu rút tiền ấy. Chúc cậu may mắn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week