NAMMO - Hội MMO Nghệ An anh em vào báo danh nào.

Mình ở Diễn Minh! Còn bạn!

Lập forum thì chắc là ko cần, anh em cứ giao lưu ở đây là được rồi, còn ý kiến của mọi người như thế nào cứ đưa ra, lấy số đông thôi!

---------- Post added at 01:28 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

Chỗ mô cũng rứa thôi mà! Dạo ni Vênh phát triển ghê gớm!
ở Đà Nặng ít lắm ... hiếm ... hiihhi

89 bạn ạ. Mình đã add nick yahoo mọi người. Hi vong trong tương lai gần sẽ tổ chức được buổi offline trao đổi kinh nghiệm với anh chị em !

Up cho dân bác HỒ mau giàu nhá , mần răng cho dân giàu nước mạnh nhá !
Nhớ cái giọng chi mô răng rứa qá ^^
9-2: Hỡi đồng bào tui nói tụi bây nghe rõ ko
Đồng bào : Dạ rõ :))

ơ rứa thì vô đây nói tiếng nghệ tẹt ga đi thôi há há .Mô tê răng rứa mần răng thì mần :binhsua07: có ai ở nghĩa đàn ko ? t ở ND mà dừ đang ở Bắc Ninh :D mấy vụ off đồng hương thì độ hóng thôi rồi :binhsua08:

làm quen với đồng bào tí hề yh chữ ký nhé hi hi \:D/

mềnh là hàng sóm của nghệ ăn này :binhsua11:
hic ra khỏi nhà của choa đi he he :binhsua01:

Ai ở Diễn châu hông ??? mới *** hết cả chì lẫn chài anh em có lòng ủng hộ tí chút \m/

ơ rứa thì vô đây nói tiếng nghệ tẹt ga đi thôi há há .Mô tê răng rứa mần răng thì mần :binhsua07: có ai ở nghĩa đàn ko ? t ở ND mà dừ đang ở Bắc Ninh :D mấy vụ off đồng hương thì độ hóng thôi rồi :binhsua08:

làm quen với đồng bào tí hề yh chữ ký nhé hi hi \:D/

hic ra khỏi nhà của choa đi he he :binhsua01:

đã add bác rồi.

Ai ở Diễn châu hông ??? mới *** hết cả chì lẫn chài anh em có lòng ủng hộ tí chút \m/

Vào cái bang hội bạn nhé

Quê choa là rứa mà . đứa mô vô đây mà không báo danh rứa bây !! bữa mô ta off bữa HÒN CÂU hoặc CỬA LÒ hề !!
QUỲ HỢP nè !!!

Quê choa là rứa mà . đứa mô vô đây mà không báo danh rứa bây !! bữa mô ta off bữa HÒN CÂU hoặc CỬA LÒ hề !!
QUỲ HỢP nè !!!
Quỳ Hợp lối mô đó bác! Quê ngoại em ở QH hehe!

Mềnh ở Diện Châu nì, nhưng mà ko có tiền mà ủng hộ mô :))

QUỲ HỢP nè !!!

úi cha hòn câu à Diễn Hải nổi ghê nhỉ, Rứa Diễn Thành thì răng nạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week