Nản .......

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Lúc vừa biết mmo thì thấy nó mới lạ ham hố mơ tưởng xa xôi v.v.. rồi ngày ngày Lang thang đọc đọc tìm hiệu nhiều thứ được và làm vài tháng bắt đầu nản vì thất vọng ko kiếm dc nhiều tiền như mong ước .
Đến gần đây thì làm dc offer kiếm dc số 1 số tiền kha khá mổi ngày ngày ngày cày $ ko còn thích game nửa mổi lần ngồi máy tính . Tự nhiên cảm thấy cuộc sống chán nản chả có gì vui chả như lúc trước cứ game rồi đọc truyện qua ngày vui chết ...thì giờ cứ cày offer xong chả biết làm gì khác ngoài ăn ngủ @@ .
Giờ định tìm việc làm thêm ngoài đời rảnh thì làm offer nhưng ko bằng cấp chắc kiếm 1 việc làm thuê tuy có cực khổ + lương ít 1 tí nhưng cảm thấy nó vui vẽ lên nhưng tìm hoài ko dc :binhsua32: , Giờ cứ cấm đầu trong máy tính xong chả biết làm gì ...... ra đường đi bơ bơ giống thằng khùng .......
Tự nhiên hôm nay tự kỹ vl @@

Last edited by a moderator:
Reactions
58
MR
0.000
Bác chỉ e làm off là hết nản và vui trở lại thui vì đã làm đc 1 việc có ích giúp newb trong lúc khó khăn hjx
Mong bác lun vui vẻ.

lamvanhieu

Hero
Reactions
430
MR
1.175
Chat with me via Skype
uh công nhận là làm việc ngoài đời tuy nặng nhọc hơn nhưng có nhiều cái hay hơn mà .MMO chỉ là nghề tay trái kiếm thêmlucs rảnh thôi còn quan trọng vẫn là công việc ngoài đời bác thớt à

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Me Too ...
Hình như bạn đang nói về mình thì phải :m003:
Trước suốt ngày lướt Voz => Lx => Gametv ... giờ làm Offer xong chả muốn làm gì chán Game chán lướt web ...
:binhsua32:

MLIMMO

Junior
Reactions
85
MR
0.001
haiz, có gì đâu pác, MMO có giờ giấc sau đó đi giải trí thử xem có vui hok, ra đường, cafe ngắm gái, ngắm xong cua, cua xong ...., xong rùi lại vui :binhsua29:

Fak3L0v31991

Junior
Reactions
93
MR
0.000
mới bước chân vào mmo,bắt đầu làm ra những đồng tiền từ chính bàn tay mình.đang vui chưa thấy nản :binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week