Got Paid Nanoearn - Nanoearn.com

cứ chờ xem thế nào, nhưng tình hình nói chung là xấu:binhsua37:

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

hôm qua withdraw từ sáng, tối $ mới về:binhsua35:

Hôm nay nó pending lâu chưa ??

Đêm nay mình mới rút đc. Hix, lần đầu tiên, đừng làm tôi đau lòng thế chứ......................:binhsua45:

Hôm nay nó pending lâu chưa ??

Đêm nay mình mới rút đc. Hix, lần đầu tiên, đừng làm tôi đau lòng thế chứ......................:binhsua45:
Bác mua thuốc trợ tim uống vào và chờ đợi xem. Pay nhỏ lẻ có thể nó pay đó.

các bác đầu tư site này cho em hỏi. sao dạo này vào site = googlechrome nó hay báo là: trang web có nội dung ko an toàn, kiến nghị: ko tải..... dạo trước thì ko sao, có bác nào bị như thế ko?

Tôi đã yêu cầu thu hồi. Khi nào tôi sẽ nhận được nó?
Kinh phí thường có sẵn trong vòng 1-24 giờ. Tuy nhiên, chúng tôi có quyền lên đến 24h để xử lý yêu cầu rút tiền bất kỳ.
Cứ rút và nếu pending thì đợi chờ là hp :binhsua37:

nó pay vào tối hàng ngày :m150: cứ đợi đến tối rùi hẵng kết luận :m200: đằng nào hum qua mình cũng rút hết ra rồi :m160:

hi vọng là thế, chắc giờ admin còn đang ngủ. mới 2h30 sáng, chắc nó ko dậy chuyển tiền đc ^^ 84$ của tồi...............

Vừa ném vào 70$. Lần đầu chơi, run quá các a ơi :(:)binhsua45:

vãi. ko hỏi ý kiến đã chém. chơi plan nào thế. chúc cậu may mắn. tớ mới stop hôm qua

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

mịa kiếp thằng 1-milion ấy nó xơi 50$ Lờ Rờ Của mình rồi chán chẳng muốn xơi em HYIP nữa

chia buồn. tớ ko mất 1 xu cho nó. site này cũng vậy:))

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

các bác đầu tư site này cho em hỏi. sao dạo này vào site = googlechrome nó hay báo là: trang web có nội dung ko an toàn, kiến nghị: ko tải..... dạo trước thì ko sao, có bác nào bị như thế ko?

cái này là do web có cài ssl nên chrome hay hỏi thế

Chưa scam mà, các bác đừng làm em run...............................................

Nhưng mà.... mọi hôm có thế này ko ak :binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back