Nạp tiền vào TK giao dịch bằng Thẻ cào điện thoại - Đơn giản như đang giỡn

bạn nạp 1 triệu, thì nhận đủ 1 triệu trong tk không? khi rút về ngân hàng thì phí là bao nhiêu vậy bạn :D
Nạp tiền thì chia theo tỷ giá ra $ thôi bạn không mất phí, rút về ngân hàng thì không thấy mất phí(hay ít quá mình không để ý). Giao dịch tối thiểu 1$ đòn bẩy 1:1000 cứ thế mà phang. Goodluck

mình nap tien bang card di dong roi rut pm duoc hok

Nạp bằng thẻ cao thì rút qua Bank tại Việt Nam nha bạn, như Vietcomnak, Vietinbank....
Chỉ có nạp bằng PM mới rút bằng PM thôi bạn
Cám ơn bạn đã quan tâm nhé!

nạptiền bằng thẻ cào vào tài khoản ngân hàng hả ta

Là nạp tiền vào tài khoản giao dịch tại FBS bằng thẻ cào điện thoại, khi rút tiền từ tài khoản giao dịch ra thì rút qua bank nhe bạn.

Nạp tiền thì chia theo tỷ giá ra $ thôi bạn không mất phí, rút về ngân hàng thì không thấy mất phí(hay ít quá mình không để ý). Giao dịch tối thiểu 1$ đòn bẩy 1:1000 cứ thế mà phang. Goodluck
Cám ơn @money87 bác nhiệt tình quá
Chúc bác luôn giao dịch thành công nhé!

Là nạp tiền vào tài khoản giao dịch tại FBS bằng thẻ cào điện thoại, khi rút tiền từ tài khoản giao dịch ra thì rút qua bank nhe bạn.
bạn làm cho trang này thì phổ biến luôn cho anh em cái phí rút tiền để ae còn biết mà chiến, chứ nạp vào chơi lãi đc chút ít, rút ra mà phí cao hơn cả lãi thì coi như làm không công quá. chơi mấy trang có trang tính phí rút cao, nên cũng bỏ. Giờ tìm hiểu bên bạn xem sao.

bạn làm cho trang này thì phổ biến luôn cho anh em cái phí rút tiền để ae còn biết mà chiến, chứ nạp vào chơi lãi đc chút ít, rút ra mà phí cao hơn cả lãi thì coi như làm không công quá. chơi mấy trang có trang tính phí rút cao, nên cũng bỏ. Giờ tìm hiểu bên bạn xem sao.

Nạp/rút qua bank Việt Nam thì không mất phí, còn qua visa/máster thì phí 3% nhưng FBS sẽ hoàn trả lại phí cho bạn ngay sau đó!
Số tiền rút tối thiểu là 1$ với mọi hình thức, còn qua bank wire là 50$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week