Này thì GasBinhMinh

ùm thấy cậu ghé tưởng gì
him dạy gì mà 1 tuần k có 1 lượt view nào tớ nói riết ghét tớ bỏ luôn tiền kêu đưa thêm học tiếp vãi não hay gì mà học nó nữa
Toàn bộ các khoá học của cậu ấy toàn hàng share.
Chủ yếu là tổng kết lại thôi mà.

Sau khi mình tốn 1 mớ tiền học YTB rồi khóa học này nọ
Đúc kết lại 1 câu éo có cái gì là tốt cả chẳng qua chỉ là quảng cáo bốc phét
Túm lại đã là Pro thì đã chẳng day mà đã dạy thì chẳng phải Pro
Nếu Pro thì để thời gian kiếm tiền tốt hơn đi đào tạo 1 thằng khác
Cụ bá cũng bỏ tiền học YTB à . kaka

nắng mưa giống gái mới lớn ấy nhỉ

Toàn bộ các khoá học của cậu ấy toàn hàng share.
Chủ yếu là tổng kết lại thôi mà.
đúng :)) nhưng em cũng từng dạy 90% tổng hợp 10% là tự tìm hiểu (10% đó rất quan trọng :))

vì do sợ các bạn làm làm không đuọc hoặc làm sai cách lại nói này nọ mất uy tín nên không dạy nữa trước khoá 700k 1 ngày kiếm 5$ dễ dàng giờ năng cao tay hơn 10-30$ 1 ngày 1 kênh :)) nhưng không dạy :)

thằng này trc cũng nghi nghi rồi :D
mmo giống ug *** tin đc ai

nó có biết cái quái j về YT đâu mà học nó :D dc mấy cái tool đi lượm trên internet về lừa AE thôi biết thế mà k dám nói vì miếng cơm của người ta chả phải vc của mình..

Chính xác đó anh.
Em đang tính lập 1 group thảo luận về YTB. Nhưng chỉ tuyển người biết chơi và có tâm.
Chứ vào chỉ để ăn mà ko biết chia sẽ thì chắc không hợp với group đâu. Anh thấy ý kiến sao ?

Nó add mình vào từ lúc nào đó ko nhớ rõ.
Có từng pm hỏi vụ dạy Youtube. Hỏi ý kiến mình bán giá sao.
Mình chỉ bảo forum cấm mua bán TUT này nọ. Còn bán sao thì tuỳ chứ sao mình biết.
Miễn đừng làm gì để bị Member Report thôi.
Chứ có liên quan gì đâu.

Cho theo với

Chưa biết chất lượng ra sao mà thấy ông này sell hết topic này qua topic khác. Chẳng thấy ông mod nào vào xử lý cả. Trong khi sell tut là sai rules

Chưa biết chất lượng ra sao mà thấy ông này sell hết topic này qua topic khác. Chẳng thấy ông mod nào vào xử lý cả. Trong khi sell tut là sai rules
mình sell cái chưa đày 10s ăn warning còn bác ấy@@

đề nghị các mod cho sell tut :D

mấy topic của him sell khóa học khi online mình đều lock vì vi phạm rule forum cả thế mà vẫn có ng dính à @@

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back