New này thì lr instant

Hix, uhm thì cứ coi như tui là admin vậy. :)) Dù sao thì nếu tui là admin hay ko cũng đâu có ảnh hưởng gì đâu, tui cũng ko mất mát gì =))
Mình nói mỗi câu : Hình như bạn này là admin .. Tự nhiên thành chủ để hot của topic :))

admin VN nên thuê 1 nhóm làm off riêng, chỉ làm sock xịn ko làm VPN, ko cho ng ngoài biết site ngoài group của mình, thế mới sống lâu chứ.

admin VN nên thuê 1 nhóm làm off riêng, chỉ làm sock xịn ko làm VPN, ko cho ng ngoài biết site ngoài group của mình, thế mới sống lâu chứ.
bạn nghĩ sock ở đâu là socks xịn=)).chẳng có thằng admin vn nào nó bát mem làm bằng socks xịn cả.=))

Có ai giải quyết được trường hợp này hok, đang làm được 16point thì tất cả các con off còn lại đều không làm được nữa, tất cả nó đều báo có 1 câu: your region have not .....NA, ngày sau log vào nó cũng cứ vậy miết thế là toi 16 cent của mình rùi

Có ai giải quyết được trường hợp này hok, đang làm được 16point thì tất cả các con off còn lại đều không làm được nữa, tất cả nó đều báo có 1 câu: your region have not .....NA, ngày sau log vào nó cũng cứ vậy miết thế là toi 16 cent của mình rùi

Các bác có để ý là nó dùng những hệ thống network mới, nên việc cho hay ko cho làm offer ko phải do PTI nó quản lí mà do thằng network quản lí.
Khi click vao off báo lổi ko cho làm la do thằng network nó phát hiện ra proxy hay sao đó nên từ chối.
Tùy mổi thằng network nó check khác nhau. Có 2 tab phía trên đó bro, làm ko đc offer point 2 thì làm bên offer point 3, ....

sao bây giờ dùng HMA vào dk báo Your IP did not allow register account! mãi thế nhỉ =.=

bạn nghĩ sock ở đâu là socks xịn=)).chẳng có thằng admin vn nào nó bát mem làm bằng socks xịn cả.=))
Bạn biết vì sao admin VN nhanh die ko, vì cứ chơi tẹt ga socks free, VPN rồi còn tuyển mấy trăm mem hỏi sao ko die. Socks xịn thì ai làm offer tự biết nhé.

Úp cho ai chiến! vừa vào nghịch mấy phát! :sleep

Site này hôm kia dùng AOL chơi được 0.7 $. Nhưng sau đấy nó check hay thế nào ấy ko xài được nữa, toàn báo là :This option is currently N/A in your region. Please try again later . Còn xài HSS thì nó ko cho đăng ký luôn :(((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week