[NBLANGTHANG GROUP] Tuyển Referrer PTU không giới hạn cấp ngay VPS, ACC PRE, HƯỚNG DẪN NHIỆT TÌNH

bác chủ hướng dẫn rất nhiệt tình các bác cứ yên tâm chiến nhé
ko nên nhận vps rồi trả lại các bạn à người ta lấy tiền đâu mà trả tiền VPS đã mua.
mà bác ấy đã cấp lại mỗi người 1 VPS rồi mà :)

Như topic ban đầu là bác cấp VPS Full Admin...mà giờ bác cấp lại RDP dùng chung,quá chậm ko phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình,mình đang dùng tự nhiên có ai đó vào rồi dis mình ra. Mình trả lại RDP cho bác. Bác Refund số ngày sử dụng còn lại cho mình nhé.

thật sự mình rất thất vọng và bực mình vì cậu này, đúng lúc vps die gần hết, mình đành dồn hết $ mua vps cấp cho ae chiến thì cậu này kêu vps này kia đòi trả lại tiền cọc, nhưng mình chưa có hẹn cậu ấy bữa khác, mà cậu ấy không tin mình, sợ mình lấy mất mấy $ đó, rồi mỗi ngày lèo nhèo 5-7 lần vì mấy $ cọc vps, bực quá mình đành mượn đứa e gái tiền để mua Z tra cậu ấy. tớ hi vọng trong hội ae sẽ không có ai như trường hợp này
xin cảm ơn!

Những ai muốn ref hội này thì nên đọc bài viết này của em trước khi có ý định ref nhé: http://mmo4me.com/threads/canh-bao-...oi-han-ma-newbie-doi-4-ngay-moi-tra-5.121231/
tớ cũng ref của cậu này , vps có die thiệt , nhưng ngày hôm sau cậu ấy đã cấp lại , nhưng ko tồi đến nỗi cậu nói ko làm dc gì ^^ , tuỳ người sn~ thôi . còn chuyện của mấy cậu vấn đề refund gì tớ ko biết

- Nếu thu nhập gần đủ 2$,E thì mình xem xét và giảm tiền đặt cọc VPS cho từng trường hợp cụ thể.
có cái này hay nè , đỡ thiệt cho ref

megabitshare.com (PPD hoặc PPS)
Affiliate Pan 2: Pay per Sale - 50% of Sales and 50% of Rebills

Affiliate Pan 3: Pay per Sale - 90% of sales

Affiliate Pan 4: Mixed 50% PPD + 25% Sales

hot mới ai chiến thì ref nhé

có nhận newbie chưa biết gì k bạn @@,

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139