Need captcha typers for UploadCaptcha.com

nhìn ra biết google luôn hả, lỡ có em nào đó show proof thật thì sao phân biệt đc đó là proof thật hay tìm google

Nhìn sao mà biết được bác, bác xem kỹ topic rồi comment nhé, kẻo đi nữa là 4 ever luôn ý :binhsua168:

nhìn ra biết google luôn hả, lỡ có em nào đó show proof thật thì sao phân biệt đc đó là proof thật hay tìm google
Đây chắc là một tài năng quá, thấy bất kì cái cái gì bác ấy cũng comment :binhsua172:
PS: Có một số groups đang chiến ấy, chắc độ cuối tuần có roof chứ gì? Chiến thằng này thì 50-50 thôi!

Nhìn cái speed khủng thế nào thì chừng nào mới đủ minpay.

Với lại toàn captcha tự server tạo ra hok hà, cái này có thể dùng soft OCR scan lại thành text được.

Anh em cẩn thận, đã hỏi tụi nước ngoài rồi, cũng hok có proof !

Nhìn sao mà biết được bác, bác xem kỹ topic rồi comment nhé, kẻo đi nữa là 4 ever luôn ý :binhsua168:

cái vụ comment thì yên tâm, lúc nào cũng đọc kỹ topic và tham gia chơi thì mới post, cái đó mà còn bắt nữa thì thôi. còn cái proof tui chưa nhìn kỹ thật:( cứ tưởng mem trong box có. con người đôi lúc có sai sót.

- - - Updated - - -

Đây chắc là một tài năng quá, thấy bất kì cái cái gì bác ấy cũng comment :binhsua172:
PS: Có một số groups đang chiến ấy, chắc độ cuối tuần có roof chứ gì? Chiến thằng này thì 50-50 thôi!

cái gì mà bất kì cái gì cũng comment bác, cái gì chơi mới comment chứ, ko chơi mà đi post bài lung tung thì bác để cho tui yên đc à

Last edited by a moderator:
cái vụ comment thì yên tâm, lúc nào cũng đọc kỹ topic và tham gia chơi thì mới post, cái đó mà còn bắt nữa thì thôi, nhìn ko biết đc thì sao bác nói cái proof ở page 8 là của google.

- - - Updated - - -

cái gì mà bất kì cái gì cũng comment bác, cái gì chơi mới comment chứ, ko chơi mà đi post bài lung tung thì bác để cho tui yên đc à

bác bị ra đão triền miên nhĩ ko thấy chán à :binhsua172:

còn cái hình captcha tui chưa thấy ở bất cứ đâu nhỉ với lại giá cao nghi ngờ wá thôi gần tết gòi chiến mega ct qlink vẫn chắc hơn

bác bị ra đão triền miên nhĩ ko thấy chán à :binhsua172:

còn cái hình captcha tui chưa thấy ở bất cứ đâu nhỉ với lại giá cao nghi ngờ wá thôi gần tết gòi chiến mega ct qlink vẫn chắc hơn

tui có muốn bị ban đâu mà chán hay không chán:binhsua153:
p/s: dự án này nếu uy tín thì ngon, nhưng rate thế này thì mega qlink phá sản mất:binhsua169:

code của cái này ko dễ ăn đâu các bác, 1 code cách 2 3 lần chẳng bít gõ thế nào là đúng, gõ bừa 10 cái trúng 3-4 cái ak chứ, ai chiến cùng t ko?? đang cố chiến thử mà ko có ai chiến cùng hixhix....:binhsua160:

code của cái này ko dễ ăn đâu các bác, 1 code cách 2 3 lần chẳng bít gõ thế nào là đúng, gõ bừa 10 cái trúng 3-4 cái ak chứ, ai chiến cùng t ko?? đang cố chiến thử mà ko có ai chiến cùng hixhix....:binhsua160:
có panel hả. cho mình vài id mình chiến thử xem thế nào.nó pay lan nào chua bạn

cứ thử 1 phát đi đủ min coi nó pay ko

có panel hả. cho mình vài id mình chiến thử xem thế nào.nó pay lan nào chua bạn
đanh cặm cụi tẹt 1 mình, hix hix spedd chậm cực...hình như soft vina chỉ mở dc 6 id, mở 8 id luk nào cũng báo 2 cái loginfalse

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week